Yanga Mdebwedo tena!

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
Matokeo ya ligi kuu ya Vodacom Tanzania, ni Yanga ( Al-maaruf Kandambili) wamefungwa 1-0 na Maafande wa polisi Morogoro.

Kandambili ambao wana udhoefu mkubwa wa kufungwa tokea kuanza kwa ligi mwaka huu ambapo hii itakuwa ni mara yao ya 3 kufungwa kwa dose 1-0, kabla ya hapo walifungwa na wauza mitumba wa Ilala Ashanti 1-0 kabla ya kupata dhahma ya wana kimanumanu Coastal Union ya Tanga na kufungwa pia 1-0 na hii gharika iliwaangukia leo kwa polisi moro 1-0.

Tunachukua nafasi hii kuwapa pole kandambili wote wa JF michezo ipo mingi sio lazima soka hata karata pia mchezo jaribuni bahati yenu huko.

Kwa upande mwingine wale wafalme wa kulisakata kabumbu Tanzania Mnyama a.k.a wekundu wa msimbazi Simba Sports Club wametoka sare na Manyema katika mchezo uliotawaliwa na wana wa msimbazi kwa takriban dakika zote 90 lakini bahati haikuwa upande wao.
 

Quemu

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2007
Messages
986
Likes
70
Points
145

Quemu

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2007
986 70 145
Kwa upande mwingine wale wafalme wa kulisakata kabumbu Tanzania Mnyama a.k.a wekundu wa msimbazi Simba Sports Club wametoka sare na Manyema katika mchezo uliotawaliwa na wana wa msimbazi kwa takriban dakika zote 90 lakini bahati haikuwa upande wao.
Yaani ulivyo stress hiyo tittle ya Simba utafikiri wameshinda vile. Simba na Yanga wote midebwedo tu. Kufungwa na kutoa sare kote ni kumoja tu....tofauti ni kapoint kamoja tu!

Ushindi wa timu nyingine ni ishara la kukuwa kwa soka letu. Kwa hiyo bila ya shaka tunapiga hatua mbele...
 
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,101
Likes
511
Points
180

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,101 511 180
Kwa upande mwingine wale wafalme wa kulisakata kabumbu Tanzania Mnyama a.k.a wekundu wa msimbazi Simba Sports Club wametoka sare na Manyema katika mchezo uliotawaliwa na wana wa msimbazi kwa takriban dakika zote 90 lakini bahati haikuwa upande wao.
Yani unaripoti vizuri tena kwa madoido kama Maulid wa Kitenge :)

You really made my day buddy! Japo ni Simba lakini kufagilia kwa namna hii kungenipiga chenga mkuu...

Raha ya utani wa jadi ni kuwepo wachokozi kama ninyi
 

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
Yaani ulivyo stress hiyo tittle ya Simba utafikiri wameshinda vile. Simba na Yanga wote midebwedo tu. Kufungwa na kutoa sare kote ni kumoja tu....tofauti ni kapoint kamoja tu!

Ushindi wa timu nyingine ni ishara la kukuwa kwa soka letu. Kwa hiyo bila ya shaka tunapiga hatua mbele...
Something is better than nothing...
 

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,887
Likes
147
Points
160

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,887 147 160
Masatu,
Naona kuna zimwi la mkosi kwa Simba na haswa Yanga mwaka huu!
Inabidi sijui WanaYanga tukatambike!!!! Au pengine ni mkosi wa mda tu! Au huko nyuma hizi timu zilikuwa zinabebwa sasa ni fair game?
 

Quemu

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2007
Messages
986
Likes
70
Points
145

Quemu

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2007
986 70 145
Masatu,
Naona kuna zimwi la mkosi kwa Simba na haswa Yanga mwaka huu!
Inabidi sijui WanaYanga tukatambike!!!! Au pengine ni mkosi wa mda tu! Au huko nyuma hizi timu zilikuwa zinabebwa sasa ni fair game?
Nafikiri wachezaji wa timu nyingine wamepata changamoto ya kutaka kuchezea timu ya Taifa. Hile chupu chupu ya kutaka kufanikiwa kuingia African Nation imewapa mushkeli wachezaji wa timu nyingine. Halafu na ile support kuanzia mshiko mpaka uzalendo lazima itakuwa imezaja morali wachezaji wengi kujituma. Nafikiri kila mchezaji ana moyo wa kuchaguliwa kwenye Taifa Stars sasa hivi. Kwa hiyo tutegemee ligi yenye ushindani mwaka huu.
 

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
Masatu,
Naona kuna zimwi la mkosi kwa Simba na haswa Yanga mwaka huu!
Inabidi sijui WanaYanga tukatambike!!!! Au pengine ni mkosi wa mda tu! Au huko nyuma hizi timu zilikuwa zinabebwa sasa ni fair game?
Hakuna mkosi wala nini Mzalendo, u-mbumbu wa viogozi hususan wa Yanga ndiko kunakopelekea viwango kushuka kwa timu zetu.

Mimi nadhani wakati umefika Tanzania tukawa na soka kulipwa ( kwa maana ya muswada upitishwe bungeni) na hawa the so called makomando waondolewe ktk vilabu timu ziongozwe ktk mifumo kama ya Ulaya ambapo mwanachama unabaki na kadi yako tu sio kauli ya kuweka na kuondoa viongozi.


By the way chama kubwa kama Simba kuongozwa na Hassan Dalali (Mpiga rythim wa vijana jazz wa zamani) ni disaster waiting to happen....
 

Quemu

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2007
Messages
986
Likes
70
Points
145

Quemu

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2007
986 70 145
Wale wafalme wa kulisakata "Mdundiko" Tanzania Mnyama a.k.a wekundu wa msimbazi Simba Sports Club wamefunyukwa leo 1-0 na Prisons ya Mbeya

Tunachukua nafasi hii kuwapa pole wanamdundiko wote wa JF. Michezo ipo mingi sio lazima soka hata karata pia mchezo jaribuni bahati yenu huko. Masatu eat your words....

Admin tafadhali badilisha kichwa cha habari kuwa "Simba na Yanga wote midebwedo"
 

Forum statistics

Threads 1,203,149
Members 456,618
Posts 28,101,589