Yanga 2,toto africa 3

Pdidy

Platinum Member
Joined
Nov 22, 2007
Posts
61,787
Reaction score
37,992
So sweet haya simba mshindwe wenyewe
 
Kwani imekuwaje umeileta huku. Ungepeleka kule sports tena kuna Yanga &
Simba special threads. Usirudie tena kuleta mambo ambayo hatutaki kuyaona
umeshaniharibia wikiendi yangu njema..... umesikia we kibela?
 
Kibera kufa kufaana ati we washinda airtel wenzio twashinda vodacom kibeeeeeeeeraaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

sema raaaaaaaaaaavuuuuuuuuuuuuuuuuuu nitumiiiiiiiiiiiiiiiiiieeeeeeeeee basiiiiiiiiii nireeeeeeee baya aiseeeeeeeeee
 
tumewaachia wadogo zetu. wana hali mbovu

Tatizo yanga ni mmejiingiza sana mambo ya ccm, badilisheni mfumo wenu hatuipendi yanga sana sababu hamna tofauti na ccm hata bendera ni ya ccm. Mnatuboa.
 
wacha tuwaachie madogo wasishushwe daraja . kama na wao walivyotupa ubingwa mwaka jana .
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…