Yanayosemwa Kwenye Magroup ya Wana CCM

Yanayosemwa Kwenye Magroup ya Wana CCM

Matamko ya viongozi wa chama tawala ni mengi sana kuyaweka hapa yote toka uhuru ni kupoteza Muda lakini waweza kuangalia ya magufuli pekee
Kitu ambacho hujaelewa mi nilikujibu kama ulivyopost pale kwamba kukaa kwenye magroup ya ccm ni laana kama ilivyo Baraka kumzomea fisadi lowassa tatizo liko wapi
 
Mi wala sio mchumia tumbo niko vizuri na maisha mazuri yakunifanya nijenge nyumba nzuri zaidi ya ofisi ya chadema biafra
Chadema hakuna kula fedha za rambi rambi km anavyofanya mwenyekiti wa ccm. Huku ukiwa na njaa huwezi kukaa. Suala la kuchumia tumbo lipo ccm tu maana huko kila kitu wanaunga mkono. Sasa hivi wameanzisha kikampaign chao cha uzalendo, wamesahau uzalendo ni matokeo ya upendo na haki. Huwezi kuwalazimisha watu wawe wazalendo hata km ucheze ukiwa uchi. Uzalendo ni matokeo.
Naona ndugu yenu ameolewa na mwanamke mwenzake. Hongereni
Mnayemsifia leo ndiyo yule aliyeuza nyumba za serikali na kumhonga kimada wake nyuma.
Kivuko alinunua kibovu, hela zingine akaweka mfukoni. Kila anachofanya sasa ni hasara
 
Kama kuwa na ofisi nzuri ya chama ndiyo kuleta maendeleo nchini basi Tanzania ingekuwa kama UAE miaka mingi tu.

Mi wala sio mchumia tumbo niko vizuri na maisha mazuri yakunifanya nijenge nyumba nzuri zaidi ya ofisi ya chadema biafra
 
Kama kuwa na ofisi nzuri ya chama ndiyo kuleta maendeleo nchini basi Tanzania ingekuwa kama UAE miaka mingi tu.
Ulicho andika hakiendani na tunachozungumzia ,kama kawaida yenu kuhamisha magoli
 
Uandike kuhusu ofisi za Chadema ni kujibu uonyeshe ufinyu wa akili zako!

Ulicho andika hakiendani na tunachozungumzia ,kama kawaida yenu kuhamisha magoli
 
Kwa hiyo kama angekuwa amekufa ndo angeenda na Umeme wa Tanzania forever? Acheni kuendekeza umungu mtu, kuna wengi tu wenye uwezo kama wake na zaidi!
Suala ni kwamba aliyepo amepwaya kuliko maelezo. Kazi anayoweza kutamka kufukuza watu kazi tu hata kama ni mambo ya kitaalam
 
Kwa hiyo kama angekuwa amekufa ndo angeenda na Umeme wa Tanzania forever? Acheni kuendekeza umungu mtu, kuna wengi tu wenye uwezo kama wake na zaidi!

Waonyeshe basi huo uwezo. Hawaonyeshi ndo mana watu wanamkumbuka muhongo.
 
Back
Top Bottom