Huyo bureee kabisa, una 26 yrs unakaa kwa dadaako
Enzi za mwalim tulikuwa hatulali kwa dada zetu, tunaenda kuwasalim na kuondoka! Sasa yeye anakaa kbs na hana issue tena ana 26yrs
Aisee, mwache tu aolewe
Evelyn;
Ukiwaambia hivyo wanasema; Mswalie Mtume yakhee. Kumbe huo ndo ukweli. Kama kishafika mahali pa kumwambia; dadako katoka, kaniwekee maji ya kuoga.....Wataka lugha gani?? Fumbo, mfumbie mjinga, ila mtoto wa mujini atalifumbua hilo.
Duuu yalishawai nikutaaa nikiwa kwa mama yngu mdogo dar enz hiz nikiwa chuonii nikawa mfua nguo tuu mpasaji na shughuli zingine kibao
nilikmbia
Wasukuma ndoo wana tabia hizoo sanaa hata hawaonii aibuu hataaa