yamenikuta mazito, naombeo ushauri nifanyaje?

yamenikuta mazito, naombeo ushauri nifanyaje?

Midterm closing of schools brings so much confusions in jamii.
 
Sijaelewa amekutumia video ya kuonesha njia ya haja kubwa au

Mbona km Chai hii
na mm nimeshindwa kuelewa, hyo video akiwa doggy alijichukuaje kwa ukaribu hvo mpaka jamaa akagundua marinda hayapo? au alichukuliwa na mtindua mtaro ili kuwa muwazi kwa jamaa akirejea aendeleze mchezo
 
Tunapigwaga na vitu vizito Hadi tunashindwa nyanyuka!!
Anzisha mahusiano mengine kupoza sonona mkuu!!

Usimuache!ongeza mwenza ttu hasta kama na yeye anatatuliwa utajipa moyo wapo wawili!!
 
Salaam members wote. Tafadhali kichwa cha ujumbe hapo juu chahusika.
Ni hiv mimi niko America mwaka wa pili sasa, najitahidi sana kutuma pesa kwa wife ili asipate shida na watoto , kila mwez, na mara kwa mara lazima tuongee wassup call.
Sasa juz sijui ni Mungu tu alitaka kunionesha , kanitumia video ya utupu sasa niliangalia kwa makin nikaona kama hana marinda, aaah sikuamin nikamuliza mbona k sion vizur ?akatuma tena amepazungushia duara yani ile video akaipose pale alipokua ameinama kama doggy style yani kuna shimo kabisa linaonekana wazi, sikuamini macho yangu nikamlaghai jana katuma nyingine asee ni kweli hakuna marinda hata kuna marafiki nimewaonesha si hawamjui?ni kweli nao wanasema hivyo.
Huyu mwanamke nilimuahid nitakwenda sept bongo ila ni kama hana hamu na mimi ananambia bora niende nov siku karibu na bday yangu anipe keki.
Nifanyeje?nguzo yake ni watoto anajua nampenda sana ila nimeumia kishenz hta kazin sijaenda, how come apigwe kwa mpalange na anitumie video ?ina maana hajui nitagundua au?
Naombeni ushauri jaman tuna watoto wawili.
Huku ni mambo ya Russia, ukraine, Iran, na israel kwa sasa. Inaqezekana hilo shimo unaloliona ni kombora la Oreshkine limerushwa na ndege ya aina ya T90 na Russia. Kwa nini huu upuuzi umeuleta kwenye hili jukwaaa?
Mods hamisha hii takataka peleka kunako husika. Jukwaa la wakubwa.
 
Umetolea wapi utaaalam wa marinda nipe namba yake au ig yake nimtongoze ila ntamla nihakikishe si ndo kazi zetu za kuprove
 
na mm nimeshindwa kuelewa, hyo video akiwa doggy alijichukuaje kwa ukaribu hvo mpaka jamaa akagundua marinda hayapo? au alichukuliwa na mtindua mtaro ili kuwa muwazi kwa jamaa akirejea aendeleze mchezo
Amejichukua kwa mbele bana kwenye k, mikono imeshika kitanda kajibinua
 
na mm nimeshindwa kuelewa, hyo video akiwa doggy alijichukuaje kwa ukaribu hvo mpaka jamaa akagundua marinda hayapo? au alichukuliwa na mtindua mtaro ili kuwa muwazi kwa jamaa akirejea aendeleze mchezo
Inatia shaka sanaa. Video haiwez kuonesha. Atuambie kama huo uchafu ndo michezo yake alaf sasaivi anaogopa kuchapiwa
 
Salaam members wote. Tafadhali kichwa cha ujumbe hapo juu chahusika.
Ni hiv mimi niko America mwaka wa pili sasa, najitahidi sana kutuma pesa kwa wife ili asipate shida na watoto , kila mwez, na mara kwa mara lazima tuongee wassup call.
Sasa juz sijui ni Mungu tu alitaka kunionesha , kanitumia video ya utupu sasa niliangalia kwa makin nikaona kama hana marinda, aaah sikuamin nikamuliza mbona k sion vizur ?akatuma tena amepazungushia duara yani ile video akaipose pale alipokua ameinama kama doggy style yani kuna shimo kabisa linaonekana wazi, sikuamini macho yangu nikamlaghai jana katuma nyingine asee ni kweli hakuna marinda hata kuna marafiki nimewaonesha si hawamjui?ni kweli nao wanasema hivyo.
Huyu mwanamke nilimuahid nitakwenda sept bongo ila ni kama hana hamu na mimi ananambia bora niende nov siku karibu na bday yangu anipe keki.
Nifanyeje?nguzo yake ni watoto anajua nampenda sana ila nimeumia kishenz hta kazin sijaenda, how comeho apigwe kwa mpalange na anitumie video ?ina maana hajui nitagundua au?
Naombeni ushauri jaman tuna watoto wawili.
"How come apigwe kwa mpalange,na anitumie video inamaana hajui nitagundua au??",,,,,, Mbona wajichanganya kimaelezo??, Sasa si umeshajua!!!?,,rudi uprove live,then pata ushauri kwa watu wazima,alafu fanya maamuzi.,lkn we binafsi ndo utaamua ufanyeje,we ndo mwenye final say.👋👋👋
 
We kichaa mambo ya mke wako kamalizane naye huko huko chumbani kwenu, kwanza mmeisha zaa watoto wawili angalia usije watilisha watoto zako aibu kuwatangazia kila mtu. Ukiamua kumuwacha kamuwache kuliko kumuabisha.

Afu hii ni International forum ujinga wa hivi usilete humu.
 
Back
Top Bottom