Dola Iddy Wa Chelsea
JF-Expert Member
- Sep 26, 2014
- 2,125
- 1,535
Habari za muda huu wapendwa wa jf ?
Kama kichwa cha habari kinavyojieleza nimetumia muda wa siku 2 kuitafuta chaneli ya Varzish sport hd inayopatikana kwenye satelite tajwa hapo juu bila mafanikio,
Juzi nilitembelea forum fulani ya paksat nikaona friquency imara za kukamatia yahsat ni 11881 v 27500 au 11900 h 27500 nikajitahidi kutafuta mwisho nikaambulia michaneli ya dstv ila tp ni za yahsat ,
Nilitumia dish futi 6 na mpeg 2 risiva ,
Uelekeo uliokubali hizo tp ni kama wa paksat r 38 e je ni uelekeo sahihi wa yahsat au nilikosea?
KARIBUNI TUSUGUE AKILI SATELITE HUNTERS WENZANGU.
Kama kichwa cha habari kinavyojieleza nimetumia muda wa siku 2 kuitafuta chaneli ya Varzish sport hd inayopatikana kwenye satelite tajwa hapo juu bila mafanikio,
Juzi nilitembelea forum fulani ya paksat nikaona friquency imara za kukamatia yahsat ni 11881 v 27500 au 11900 h 27500 nikajitahidi kutafuta mwisho nikaambulia michaneli ya dstv ila tp ni za yahsat ,
Nilitumia dish futi 6 na mpeg 2 risiva ,
Uelekeo uliokubali hizo tp ni kama wa paksat r 38 e je ni uelekeo sahihi wa yahsat au nilikosea?
KARIBUNI TUSUGUE AKILI SATELITE HUNTERS WENZANGU.