Yahya Mohamed awa boss mpya Azam tv! Hongera sanaaa

Yahya Mohamed awa boss mpya Azam tv! Hongera sanaaa

frema120

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Posts
5,098
Reaction score
1,341
Habari wakuu,

najua habar hii sio mahali pake hapa, kwakuwa wadau wengi hupita hapa basi mod acha itambe hapa,

Pili Yahya Mohamed ni mdau mkuu hapa na wengi wanamkubar sina budi kusema hongera kwa kuwa boss mpya na wakwanza azamtv.... Mchukue na Tom chilala michezo itanoga.
images
 
kama ndio wamemteua basi wamelidhika nae tusubili kuona utendaji wake wa kazi....!!!
 
habari wakuu, najua habar hii sio mahali pake hapa, kwakuwa wadau wengi hupita hapa basi mod acha itambe hapa, pili yahaya mohamed ni mdau mkuu hapa na wengi wanamkubar sina budi kusema hongera kwa kuwa boss mpya na wakwanza azamtv.... Mchukue na tom chilala michezo itanoga.

Tatizo Yahya ni mnafiki halafu ni mnazi wa maCCM, huwa anawapendelea sana kwenye mijadala. Labda kama Azam tv itarusha vipindi vya michezo tu na si vinginevyo.
 
Last edited by a moderator:
Tatizo Yahya ni mnafiki halafu ni mnazi wa maCCM, huwa anawapendelea sana kwenye mijadala. Labda kama Azam tv itarusha vipindi vya michezo tu na si vinginevyo.

Acha ujinga....wewe mawazo yako ni siasa tu 24/7......anzisha TV yako ya kichadema uajiri wanachadema wenzako, Azam tv tutaangalia sisi....BIG UP BRAZA YAHAYA MOHAMED.
 
Hongera Yahya Mohamed.ukiwa mdau mkubwa humu kwa muda mrefu tunakupongeza sana.Nadhani wengi humu wanajua huyu ndio mtangazaji wa kwanza kuanza kusoma maoni ya wanaJF live while wengine wamekuwa wakiogopa mijadala iliyo wazi sana humu.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
mimi YANGA siwafagilii hao AZAM hata chembe,alafu hiyo TV yenyewe imekuja kwa mbwembwe lakini sioni vitendo wamejibanza kwenye TBCccm.
 
Yahya Mohamed tunategemea kupitia Azam tv mtandao wetu wa Jamii Forums utapata fursa ya mijadala yake kurushwa live especially sometimes kama subtitle while vipindi vikiendelea ili mapinduzi ya mtandaoni yawe televised!
 
Hongera sana kaka hilo shavu ni la ukweli litumie ipasavyo azam tv iwe kama supersport
 
Yanga watakata tufaa kwa kigezo kuwa nafasi ya ajira hiyo haikutangzwa hivyo ataipendelea Azam na Simba.

Yote kwa yote Hongera sana Bw Yahya Mohamed,

Ubunifu na juhudi ndio itakuwa mafanikio ya Azamtv
 
Hyo Azam tv inapatikana direction gan?

kisimbusi chake bado, ila ipo njiani kwasasa inaruka kupitia tbc kwa mechi za ligi kuu, dar office zipo karib na mataa ya tazara.
 
Jamani acheni point za udini, ukweli ni ukweli Yahya Mohamed anazosifa na uwezo, kazi ataimudu mimi namuombea Mwenyezi azidi kumpa uwezo ili amudu majukumu haya mapya, tuepuke point za kutugawa watanzania, mkristo na muislami kwa Tanzania tu marafiki na wengine ni ndugu wa damu.
 
Back
Top Bottom