Ya Ridhiwani na mahakamani yameishia wapi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ya Ridhiwani na mahakamani yameishia wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by justo james, Jun 17, 2011.

  1. j

    justo james Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari ya leo wana JF wenzangu, najua kwa sasa macho yote ya watz yapo kwenye suala la posho na tumesahau kabisa kuhusu mkwara aliowachimba DK. Slaa na Mch. Mtikila, ninachojiuliza ni mbona alitoa siku saba na kwamba wasipomuomba msamaha atakwenda mahakamani, mpaka leo siku saba hazijafika au? Mpaka leo sijaona yeyote kati ya hao akiomba msamaha wala Ridhiwani akienda mahakamani kuwashitaki. Inaonyesha walichosema ni ukweli mtupu. Nakumbuka Dk. Slaa alimwambia utakuwa umevunja rekodi ya mafisadi waliosema watatupeleka mahakamani wakaishia kukaa kimya. So nazidi kuiamini CDM kwamba hawakurupuki katika habari wanazowapa watz, wanajipanga kwanza na wanahakikisha kuwa data ni za kweli kisha wanazirusha hewani.
     
  2. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 7,303
    Likes Received: 4,699
    Trophy Points: 280
    maana yake ni kuzidi kuonyesha uzuzu wa Watz, pia inapoteza heshima ya "first family" maana huyu ni mwanafamilia wa hii nafasi ya juu kwa sasa. Nasi wananchi wa kawaida inabidi tuwaangalie/tutawaangalia kama watoto wengine waliotangulia.
    Mfano Rz1 vs Madaraka
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Aliona aache kulumbana na VICHAA
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Rev Mtikila naye vipi? Alinukuliwa akisema atampeleka yeye...ama kakatiwa kitu kidogo katulia?
     
  5. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rizi 1 ndio nani nchi hii?
     
  6. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,809
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    hamna shoga jasiri
     
  7. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 9,586
    Likes Received: 2,917
    Trophy Points: 280
    Anaogopa kwenda kunyea debe.
     
  8. b

    betty marandu JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 641
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 60
    Silence means yes
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,039
    Likes Received: 3,795
    Trophy Points: 280
    Naye basi ni kichaa kwa kutishia kuwapeleka vichaa mahakamani...
     
  10. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 781
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    hilo nalo neno katavi
     
  11. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,372
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Mahakamani sio mahali pa kukimbilia kama vile mtu anavyoingia msalani, unahitajika umakini katika ukusanyaji wa vielelezo na ushahidi wa kuuweka mahakamani. Nadhani dogo bado anajipanga kama yule jamaa wa Tembo Card Master Card. Tusubiri tuone.
     
  12. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 633
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Katoto haka katakuwa ni "kajizi'' isipokuwa wanaokashutumu juu ya huo ukwasi nao inaonekana hawana uhakika na data zao kutokana na habari za kuambiwa.Angepatikana mtu mwenye data madhubuti ningeweza kumsupport ili tusonge nako.Narudia tena "kamekaa kiwiziwizi" kama sio "kimjini mjini" na dalili yake ni kuwa kameamua kujipotezesha ili tukasahau kama kapo.Sorry kwa lugha hii kwani ningemkubali iwapo angetimiza tamko lake la siku saba.Vinginevyo ni MNAFIKI kabisa kwa alama hizi tatu katika imani yake:-
    1.Kutoa ahadi na kutotimiza.
    2.Kusema uongo na
    3.Kutoaminika.
     
  13. N

    Ntandalilo Member

    #13
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Turehemu ee Mungu!............. ni harakati tu za kupigania taifa letu linaloongamia kwa ajili ya wachache.
     
  14. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 9,586
    Likes Received: 2,917
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo huyo dogo ndiyo kama vile eh?
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,316
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Kichaa ni yupi kati ya anayemkimbiza kichaa aliyemuibia nguo akioga bafuni au kichaa-mwizi anayekimbia?
     
  16. Ruwa tutarame

    Ruwa tutarame Member

    #16
    Jun 17, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu dog kiazi sana
     
  17. Rocket

    Rocket Senior Member

    #17
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kesha data huyu anajuwa mziki wa mahakamani utafumua mambo mengi sna!!!!
     
Loading...