Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ya Igunga Yatokea Arumeru Mashariki, Omary Apotea

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Puppy, Mar 29, 2012.

  1. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,912
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Katika Hali Ya Kusikitisha Na Kushangaza Mkereketwa Na Mpenzi Wa Chadema Omary Amepotea hajulikani alipo kwa kwa muda sasa.
    Kwa walioko Arumeru Mashariki Omary ni yule kijana anaevaaga Kanzu ya Chadema katika mikutano mingi ya. Kampeni.

    Hope atapatikana soon akiwa mzzima.
     
  2. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Mungiki wa Musoma waulizwe
     
  3. Mbassa

    Mbassa JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 228
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Chonde chonde, apatikane akiwa hai, la sivyo patachimbika.
     
  4. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu amnusuru na hawa wauaji wa nyerere.
     
  5. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ya rabi toba
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Usalama wa ccm wanajua alipo.
    Wakija kutuletea kama za Balali eti alijizika mwenyewe Patachimbika!
     
  7. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Duuuuuuuuuuu!!! kweli haki haiwezi kushuka kama mvua
     
  8. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hao hao waliomuuwa nyerere watuletee mtu wetu haraka
     
  9. S

    STIDE JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nilijua yatatokea haya baada ya kusikia BWM anazindua kampeini!!
    Huyu jamaa namuogopa kuliko UKIMWI!! Kama huamini muulize Mwakyusa kuhusu kifo cha Baba wa Taifa!!
     
  10. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,566
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Aulizwe Beno malisa,ni saspect.Naskia alikuwa nae usiku triple A pakatokea mabishano akawaamuru wapambe wake wamshughulikie.
     
  11. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Na huyu naye? Wanataka kumtoa kafara,au tambiko la ushindi wao hao chinjachinja? Mungu na awalaani kabisa endapo kama watam Nyerere,kama ilivyo kawaida yao.
     
  12. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,393
    Likes Received: 826
    Trophy Points: 280
    Jamani yule marehemu wa Igunga alikufa kikatili!!!!!!!!!!!!!
     
  13. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,912
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160

    Kuhusu Benno kuhusishwa nimeisikia pia, Watu wanajipanga jinsi ya kumpata Omary na kujibu mapigo.
    Wanasema wanamtaka Ommy akiwa mzima lasivyo itakuwa tofauti kidogo.
     
  14. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,967
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145

    Ama kweli hawa sisiem ni janga jamani kwa jamii yote ya Nchi yetu!
    Ila hapa Meru safari hii itawavunza adabu.
     
Loading...