Wsanii wameitikia wito wangu wameanza kubadilika sasa

God'sBeliever

JF-Expert Member
Sep 1, 2015
5,816
2,000
Ni majuzi tuu hapa nilitoa onyo Nkaasema sitaki mwanangu afanye sanaa yoyote ile iwe mziki, maigizo, umiss au chochote kila.
Sasa katika pita pita zangu yatika mitandao ya kijamii na hasa instgramu naona wanaposti picha nzuri zenye maadili .
Wanawake now wanavaa nguo ndefu na zinafunika maungo yao hata wale mliowazoea sasa wanavaa vizuri

Pia hawa masharobaro wanaopenda maisha ya raha na hawajui kutafuta pesa wametii amri na hawavai modo au hawavalii suruali chini ya matako tena.
 

screpa

JF-Expert Member
Sep 10, 2015
9,805
2,000
Nshomile bwana, sawa basi msalimie Rugemalila, Rweyemamu na Tibaijuka
 

PAGAN

JF-Expert Member
Aug 19, 2014
10,210
2,000
Watu mnapenda kujipa ujiko kama Le Mutuz, yaani wamebadilisha mavazi kwa ajili yako wewe? Mmh, sawa!
 

majambota

JF-Expert Member
Dec 1, 2015
237
225
Ni majuzi tuu hapa nilitoa onyo Nkaasema sitaki mwanangu afanye sanaa yoyote ile iwe mziki, maigizo, umiss au chochote kila.
Sasa katika pita pita zangu yatika mitandao ya kijamii na hasa instgramu naona wanaposti picha nzuri zenye maadili .
Wanawake now wanavaa nguo ndefu na zinafunika maungo yao hata wale mliowazoea sasa wanavaa vizuri

Pia hawa masharobaro wanaopenda maisha ya raha na hawajui kutafuta pesa wametii amri na hawavai modo au hawavalii suruali chini ya matako tena.
Sifa nyengine ni za kipuuzi yakhee
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom