WOOODI WAJAMENI

Nyaru-sare

Nyaru-sare

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2019
Messages
262
Points
250
Nyaru-sare

Nyaru-sare

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2019
262 250
HODI !!! HODI !!! MKURU WA KAYA !!!

By means of introduction;


kwa majina yangu aitwa Tatanyarusa Reruya nina furaya sana kufwanya mambo za pamoja ktk hii social media ya rugha setu.

giswaili yangu hapana muzuri zana but iko naenda zawazawa, lekebasha zehemu ziko mubaya nami aelewa mabaya zangu

je wanikalibisa kwa moyo moya au wakunja moyo? twende kazi...............
 
T

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2019
Messages
1,382
Points
2,000
T

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2019
1,382 2,000
Haya karibu sana Mjameni.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
21,197
Points
2,000
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
21,197 2,000
Karibu sana JF mjukuu wetu hapa kwa GT ufaidi.
 
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
4,656
Points
2,000
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
4,656 2,000
lugha unayotumia si kiswahili wala kibantu
 
ledada

ledada

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
13,111
Points
2,000
ledada

ledada

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
13,111 2,000
Hadi nimemkumbuka pembe za panzi

Eniweikaribu
 
MKUYENGE

MKUYENGE

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2019
Messages
2,692
Points
2,000
MKUYENGE

MKUYENGE

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2019
2,692 2,000
VISIMA NI VINGI ILA MAJI NI YALE YALE
 
Nyaru-sare

Nyaru-sare

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2019
Messages
262
Points
250
Nyaru-sare

Nyaru-sare

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2019
262 250
Tata mkuyenge asandi
 
Nyaru-sare

Nyaru-sare

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2019
Messages
262
Points
250
Nyaru-sare

Nyaru-sare

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2019
262 250
Nawashukuluni sana bana kribuni kingdom of lesotho nipo hapa likiso
 

Forum statistics

Threads 1,325,697
Members 509,266
Posts 32,199,810
Top