kitalembwa JF-Expert Member Joined Jul 12, 2014 Posts 8,111 Reaction score 21,656 Jul 23, 2025 #21 Mallerina said: Kwanza title haiendani na ulichoandika..... Utanyimwa tu Click to expand... Punguza ukali, muonee huruma mtoto wa mwanamke mwenzio
Mallerina said: Kwanza title haiendani na ulichoandika..... Utanyimwa tu Click to expand... Punguza ukali, muonee huruma mtoto wa mwanamke mwenzio
Mallerina JF-Expert Member Joined Jan 19, 2023 Posts 4,299 Reaction score 11,055 Jul 23, 2025 #22 kitalembwa said: Punguza ukali, muonee huruma mtoto wa mwanamke mwenzio Click to expand... . Tatizo anapenda vya bure
kitalembwa said: Punguza ukali, muonee huruma mtoto wa mwanamke mwenzio Click to expand... . Tatizo anapenda vya bure
Kilboy Member Joined Jul 22, 2025 Posts 62 Reaction score 138 Jul 24, 2025 Thread starter #23 Mallerina said: Hamna utamu hapa Click to expand... mallerina za asubuhi u good
G guest-1787677255 Guest Jul 24, 2025 #24 Kilboy said: Habari nilikuwa nauliza wadada kwanini wanatunyima unnyumba akati ni haki yetu wanaume. Click to expand... Huyo kwenye picha ni wewe?
Kilboy said: Habari nilikuwa nauliza wadada kwanini wanatunyima unnyumba akati ni haki yetu wanaume. Click to expand... Huyo kwenye picha ni wewe?
Chrismoris JF-Expert Member Joined Oct 27, 2017 Posts 14,543 Reaction score 18,432 Jul 24, 2025 #25 Mallerina said: Hamna kugawa utamu hapa Click to expand... Basi nipe mimi niweke hata ka kidole tu
Mallerina JF-Expert Member Joined Jan 19, 2023 Posts 4,299 Reaction score 11,055 Jul 24, 2025 #26 Chrismoris said: Basi nipe mimi niweke hata ka kidole tu Click to expand... Ata kuweka kichwa tu hamna
Chrismoris said: Basi nipe mimi niweke hata ka kidole tu Click to expand... Ata kuweka kichwa tu hamna
mr pipa JF-Expert Member Joined Jul 26, 2021 Posts 4,303 Reaction score 9,200 Jul 24, 2025 #27 unanyimwaje unyumba mwanaume
Smart911 Platinum Member Joined Jan 3, 2014 Posts 178,561 Reaction score 196,273 Oct 21, 2025 #28 Pole sana, hayanaga muongozo... Cc: Mahondaw
mtanzania in exile JF-Expert Member Joined Feb 17, 2012 Posts 1,509 Reaction score 1,405 Oct 22, 2025 #29 Kilboy said: Habari nilikuwa nauliza wadada kwanini wanatunyima unnyumba akati ni haki yetu wanaume. Click to expand... Haki hiyo kakupa nani ya kila wadada kukupa unyumba?
Kilboy said: Habari nilikuwa nauliza wadada kwanini wanatunyima unnyumba akati ni haki yetu wanaume. Click to expand... Haki hiyo kakupa nani ya kila wadada kukupa unyumba?