Wizi wa Kura katika uchaguzi mkuu 2015

Wizi wa Kura katika uchaguzi mkuu 2015

Mapondo Mapoka

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2015
Posts
274
Reaction score
135
Kufuatia hali ya kisiasa ilivyoshamiri mwaka huu kiasi cha kupelekea CCM kupoteza viongozi na wanachama wao wengi,nadhani wanajipanga sana kashinda hata kwa njia za wizi.
Unadhani hii njia mpya ya upigaji kura(BVR) haitaruhusu mwanya kirahisi ktk kuiba kura?

Toa maoni yako
 
Kunguni kabisa hawa maccm,lazima tuyanyooshe mwaka huu,mi nasema haibiwi kura hata moja na LAIGUANAN ndie atakayeibuka mshindi
 
Kufuatia hali ya kisiasa ilivyoshamiri mwaka huu kiasi cha kupelekea CCM kupoteza viongozi na wanachama wao wengi,nadhani wanajipanga sana kashinda hata kwa njia za wizi.
Unadhani hii njia mpya ya upigaji kura(BVR) haitaruhusu mwanya kirahisi ktk kuiba kura?

Toa maoni yako

Nikuambie kitu wizi wa kura huwa unatokea pale mtu unapoacha kwenda kupiga kura sasa ile vote yako ndio inayotumika mhamasishe jirani, ndugu na familia wakapige kura hiyo nafasi ya wizi haitakuwepo na ndio maana Ndg lowasa alisisitiza sana kapigeni kura ushindi itakuwa ni asubuhi na mapema.
 
Kura huwa zinaibiwa ofisi za WAKURUGENZI WA HALMASHAURI, huko ndiko kwenye rushwa na matokeo kuchakachuliwa na hii sheria inayobana matokeo ya kura za urais
 
Back
Top Bottom