wimbo wa NASMA KHAMIS NA BEND YA MUUNGANO


Bakulutu

Bakulutu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2011
Messages
2,138
Points
2,000
Bakulutu

Bakulutu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2011
2,138 2,000
HABARI WA UNGWANA...

Tafadhali naomba mwenye wimbo wa marehemu Nasma Khamis Kodogo uitwao "PENZI SI MZIZI" anisaidie au hata albamu nzima ya "MAMBO YAKO HUKU", nitashukuru kw ushirfikiano.
Nasubiria PM au email to mrina2012@gmail.com
 

Forum statistics

Threads 1,285,939
Members 494,834
Posts 30,879,777
Top