Wimbo wa malaika


Ndoa

Ndoa

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
997
Likes
23
Points
35
Ndoa

Ndoa

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
997 23 35
Nimemsikia mtangazaji wa Channel Ten kwenye taarifa ya habari ya saa moja usiku, akisema, 'Wanafunzi wa Kijapani waliimba wimbo maarufu wa NAKUPENDA MALAIKA ulioimbwa na Fadhili William wa Tanzania'. Hivi wadau wa muziki wa zamani, huyu Fadhili william hakuwa Mkenya kweli?
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
27
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 27 0
Nakumbuka kama mmiliki halali wa huu wimbo hajulikani kutokana na kuimbwa na watu wengi, ambapo mfano ushawahi kutolewa bungeni
 
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
774
Likes
105
Points
60
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
774 105 60
originaly ya huu wimbo ni tanzania tena mwimbaji jina lake linakuja kichwani kwangu linakata.
 
Ngadu

Ngadu

Senior Member
Joined
Oct 10, 2009
Messages
123
Likes
2
Points
0
Ngadu

Ngadu

Senior Member
Joined Oct 10, 2009
123 2 0
Fadhili william ni mkenya yule.
 

Forum statistics

Threads 1,273,109
Members 490,296
Posts 30,471,778