When a woman love.....


mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
984
Likes
4
Points
0
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
984 4 0
Hakika she loves for real....she gave me her love, her trust and everything...she loves me much better, better than i love myself but the problem is i dont love her, inaniuma sana kuona huyu binti ananipenda kiasi hiki halafu i cant love her back....i cant force myself to love her as you both know that love cant be forced to anyone and i cant play with her feelings....kifupi ananipenda sana keshanifanyia mengi kama zawadi nk nashindwa kumwambia ukweli coz at that rate anaweza fanya chochote mana she tried once to kill herself alipohisi tu kama namcheat....naombeoi ushauri waungwana nifanye nini? Kiukweli its not my fault she has fallen inlove with me....am so tired with this pretending love i have for her..... Thank god we havent make love till now she desperately need it but nimekua nikikwepa situation na so many excuses.....wat to do guys?
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
shetani mkubwa wewe!! umeamua kumpotezea muda mwenzio!!! mi watu na namna hii nikiwaona hua napata mori ya kuwazika wakiwa hai!!
 
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
1,271
Likes
19
Points
135
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
1,271 19 135
Inatakiwa issue kama hii ikitokea unamtaarifu mapema kabla hamjaingia kwenye mahaba maana ukishamuonjesha mwenzio alafu uje umtose inakuwa haijakaa vizuri
 
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
984
Likes
4
Points
0
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
984 4 0
shetani mkubwa wewe!! umeamua kumpotezea muda mwenzio!!! mi watu na namna hii nikiwaona hua napata mori ya kuwazika wakiwa hai!!
shetani mwenyewe na mimi cjampotezea muda ni yeye mwenyewe ndo amekua akijiforce kwangu despite knowing that i never loved her....
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Pole yake huyo mdada. Unavyozidi kukaa kimya na kupritendi mwenzako anajua mko pamoja. Vunja ukimya, mwambie ukweli, ataumia lakin yatapita.
 
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2009
Messages
2,099
Likes
70
Points
145
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2009
2,099 70 145
shetani mkubwa wewe!! umeamua kumpotezea muda mwenzio!!! mi watu na namna hii nikiwaona hua napata mori ya kuwazika wakiwa hai!!
JAMII FORUMS inahitaji kitufe kingine cha IQ rating kwa wachangiaji wa thread
 
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2009
Messages
2,099
Likes
70
Points
145
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2009
2,099 70 145
Hakika she loves for real....she gave me her love, her trust and everything...she loves me much better, better than i love myself but the problem is i dont love her, inaniuma sana kuona huyu binti ananipenda kiasi hiki halafu i cant love her back....i cant force myself to love her as you both know that love cant be forced to anyone and i cant play with her feelings....kifupi ananipenda sana keshanifanyia mengi kama zawadi nk nashindwa kumwambia ukweli coz at that rate anaweza fanya chochote mana she tried once to kill herself alipohisi tu kama namcheat....naombeoi ushauri waungwana nifanye nini? Kiukweli its not my fault she has fallen inlove with me....am so tired with this pretending love i have for her..... Thank god we havent make love till now she desperately need it but nimekua nikikwepa situation na so many excuses.....wat to do guys?
mwambie ukweli mkuu ataumia lakini atakubali, hayo ya yeye kunywa sumu ni mbwembwe tu, ila jitahidi kutumia busara utapatofanya hayo maamuzi magumu .
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
18
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 18 135
ndio maisha siku moja ataujua ukweli ataumia na atasonga mbele na wewe utakutana na wakukushika masikio na yeye atakuchezea ngoma mdebwedo mpaka ufurahi ndio utakumbuka ulichomtenda mwenzio .
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,411
Likes
219
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,411 219 160
evil creature......Evil creatures here they come.stupid........
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
11,884
Likes
5,943
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
11,884 5,943 280
Hakika she loves for real....she gave me her love, her trust and everything...she loves me much better, better than i love myself but the problem is i dont love her, inaniuma sana kuona huyu binti ananipenda kiasi hiki halafu i cant love her back....i cant force myself to love her as you both know that love cant be forced to anyone and i cant play with her feelings....kifupi ananipenda sana keshanifanyia mengi kama zawadi nk nashindwa kumwambia ukweli coz at that rate anaweza fanya chochote mana she tried once to kill herself alipohisi tu kama namcheat....naombeoi ushauri waungwana nifanye nini? Kiukweli its not my fault she has fallen inlove with me....am so tired with this pretending love i have for her..... Thank god we havent make love till now she desperately
need it but nimekua nikikwepa situation na so many excuses.....wat to do guys?
Ur a very foolish, arrogant, ignorant,illiterate, not matured man, you exclusively identified urself having kiddish, childish, babish behaviour despite being reached puberty, still u possess adolescent mind, unajisifiaaaaa wanaume hatuko hivyo, ur not geniune, je msichana wa watu akijiua na umesema she tried one day, ww si mwanaume u just have uume shiit, tell her everything jinga kweli ww, hovyo, nilipoteza my elder sister bcoz ya wanaume hovyo kama ww, be a man like ME, stop upuuuuzi, ningekuchapa vibao if u have been nearby me seriously
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
80
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 80 0
Ur a very foolish, arrogant, ignorant,illiterate, not matured man, you exclusively identified urself having kiddish, childish, babish behaviour despite being reached puberty, still u possess adolescent mind, unajisifiaaaaa wanaume hatuko hivyo, ur not geniune, je msichana wa watu akijiua na umesema she tried one day, ww si mwanaume u just have uume shiit, tell her everything jinga kweli ww, hovyo, nilipoteza my elder sister bcoz ya wanaume hovyo kama ww, be a man like ME, stop upuuuuzi, ningekuchapa vibao if u have been nearby me seriously
Pole sana Mh Rais, naona kisu kimegusa mfupa. Lakini jingine pia la kumwambia huyu bwana ni kwamba aangalie isije ikawa baada ya kuachana na huyu mdada ndo atakuja ku realize kuwa kumbe she was the woman of his life,kwa sasa anachokifanya ni ku abuse her feelings,ambayo ni mbaya sana kwa kweli,Mkuu si unajua mkataa pema?
 
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
2,906
Likes
777
Points
280
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
2,906 777 280
Sasa we ukipoteza ur sisi pole ,ndio uwe na hasira na watu ?Na wewe mtoa mada hakikisha unampa ukweli huyo dada mkiwa mmetulia asijeakajikil
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
476
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 476 180
Hakika she loves for real....she gave me her love, her trust and everything...she loves me much better, better than i love myself but the problem is i dont love her, inaniuma sana kuona huyu binti ananipenda kiasi hiki halafu i cant love her back....i cant force myself to love her as you both know that love cant be forced to anyone and i cant play with her feelings....kifupi ananipenda sana keshanifanyia mengi kama zawadi nk nashindwa kumwambia ukweli coz at that rate anaweza fanya chochote mana she tried once to kill herself alipohisi tu kama namcheat....naombeoi ushauri waungwana nifanye nini? Kiukweli its not my fault she has fallen inlove with me....am so tired with this pretending love i have for her..... Thank god we havent make love till now she desperately need it but nimekua nikikwepa situation na so many excuses.....wat to do guys?
Ficha upumbavu wako, Onyesha hekima mambo yatajipa yenyewe.
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Hakika she loves for real....she gave me her love, her trust and everything...she loves me much better, better than i love myself but the problem is i dont love her, inaniuma sana kuona huyu binti ananipenda kiasi hiki halafu i cant love her back....i cant force myself to love her as you both know that love cant be forced to anyone and i cant play with her feelings....kifupi ananipenda sana keshanifanyia mengi kama zawadi nk nashindwa kumwambia ukweli coz at that rate anaweza fanya chochote mana she tried once to kill herself alipohisi tu kama namcheat....naombeoi ushauri waungwana nifanye nini? Kiukweli its not my fault she has fallen inlove with me....am so tired with this pretending love i have for her..... Thank god we havent make love till now she desperately need it but nimekua nikikwepa situation na so many excuses.....wat to do guys?
Mkuu kwanza unatakiwa ukubali kuwa umefanya makosa kwa kupretend na kuendelea kuprend kupenda mtu ambaye kiukweli humpendi, ni kitu kibaya sana kucheza na hisia za mtu,kwann tangu siku ya kwanza hukuwa mkweli au kuonesha kuwa humpendi hata kwa kupunguza mawasiliano?nakushauri tafuta muda muafaka kaa nae hakikisha umejipanga vizuri kuongea naye kwa busara na kirafiki zaidi na usimwambie ulipretend ataumia zaidi mwambie ukweli kuwa huwezi kuwa nae kama mpnz na umpe sababu za kueleweka ambazo hazitakuwa za maudhi au dharau,najua kuumia hakuta epukika lkn utakuwa umemsaidia kuendelea na maisha yake na hata kuwa na mwingine.
Mwombe mungu maishani mwako yasikukute uliyomfanyia huyo dada,nataman kusema neno baya ila namwachia mungu akuhukumu mwenyewe kwa matendo yako maovu.
 
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2010
Messages
5,617
Likes
28
Points
0
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2010
5,617 28 0
from the way you write, I can tell you are a woman! not a guy...
 
L

luckman

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,211
Likes
188
Points
160
L

luckman

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,211 188 160
Ni vizuri hujado naye but its time now to be open in either way to rescue her feelings!
 
G_crisis

G_crisis

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2011
Messages
726
Likes
72
Points
45
G_crisis

G_crisis

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2011
726 72 45
Kuna mambo hujayaweka wazi,funguka zaidi kwa nini una pretend???
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,891
Likes
1,883
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,891 1,883 280
Hakika she loves for real....she gave me her love, her trust and everything...she loves me much better, better than i love myself but the problem is i dont love her, inaniuma sana kuona huyu binti ananipenda kiasi hiki halafu i cant love her back....i cant force myself to love her as you both know that love cant be forced to anyone and i cant play with her feelings....kifupi ananipenda sana keshanifanyia mengi kama zawadi nk nashindwa kumwambia ukweli coz at that rate anaweza fanya chochote mana she tried once to kill herself alipohisi tu kama namcheat....naombeoi ushauri waungwana nifanye nini? Kiukweli its not my fault she has fallen inlove with me....am so tired with this pretending love i have for her..... Thank god we havent make love till now she desperately need it but nimekua nikikwepa situation na so many excuses.....wat to do guys?
andika basi lugha moja.....tutakuele tu
 

Forum statistics

Threads 1,215,626
Members 463,325
Posts 28,554,869