alliJAY4_four
Senior Member
- May 4, 2017
- 173
- 95
ofcourse wamefanya jambo zuri kwa kupanua wigo wa kuhudumia wateja wao, ila nawashangaa sana wametoa namba moja tuu ambayo itakua
inawahudumia wateja wote ambao kwa Tanzania ni zaidi ya milioni 3, watawezaje kuwahudumia wateja wote hao kupitia namba moja? je watakua na
uwezo wa kujibu papo kwa papo kama walivyodai? mimi naona hapa kama kuna utata.....
nini mawazo yako mdau cus kwa namna moja ama nyingine kupitia hii thread wanaweza kupata maoni ya wadau
inawahudumia wateja wote ambao kwa Tanzania ni zaidi ya milioni 3, watawezaje kuwahudumia wateja wote hao kupitia namba moja? je watakua na
uwezo wa kujibu papo kwa papo kama walivyodai? mimi naona hapa kama kuna utata.....
nini mawazo yako mdau cus kwa namna moja ama nyingine kupitia hii thread wanaweza kupata maoni ya wadau