socrates jr
Member
- Feb 20, 2011
- 37
- 15
Hivi jaman hata kama viongozi wetu wametuchoka, kwanini tuwaruhusu waendelee kuchezea akili zetu as if tumekuwa punguwani ama vichaa fulani wasio na tumaini la kupata tiba. Wakati wa mabomu ya Mbagala Dr. Mwinyi alisema tukio kama hilo halito jitokeza tena: lakini tumeshuhudia kilichotokea G/mboto.
Ngereja naye akatuambia tatizo la umeme sasa litakuwa historia lakini siku mbili baadae TANESCO wakatutangazia kuongezeka kwa makali ya mgao wa umeme.
Eti naye Pinda akalitangazia taifa watanzania watatu(3) wamefariki katika uonevu wa polisi huko Arusha kumbe ni wawili na mkenya mmoja.
Cha ajabu na chakushangaza zaidi JK anakana kutowafahamu Dowans/Richmond.
What should we d now?
Ngereja naye akatuambia tatizo la umeme sasa litakuwa historia lakini siku mbili baadae TANESCO wakatutangazia kuongezeka kwa makali ya mgao wa umeme.
Eti naye Pinda akalitangazia taifa watanzania watatu(3) wamefariki katika uonevu wa polisi huko Arusha kumbe ni wawili na mkenya mmoja.
Cha ajabu na chakushangaza zaidi JK anakana kutowafahamu Dowans/Richmond.
What should we d now?