Kongosho JF-Expert Member Joined Mar 21, 2011 Posts 35,987 Reaction score 24,234 Jul 17, 2012 #41 Bishanga, mbona mie ndo yule binti yako mkubwa? Poa tu. Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
The secretary JF-Expert Member Joined Jan 14, 2012 Posts 4,148 Reaction score 2,542 Jul 17, 2012 #42 cacico said: The secretary yuko wapi aizime! khaaaaaaaa, we The secretary wewe, unaitwa huku bana! Click to expand... open marriage mama yeye agawe tu Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
cacico said: The secretary yuko wapi aizime! khaaaaaaaa, we The secretary wewe, unaitwa huku bana! Click to expand... open marriage mama yeye agawe tu
The secretary JF-Expert Member Joined Jan 14, 2012 Posts 4,148 Reaction score 2,542 Jul 17, 2012 #43 Kipipi said: Hivi kumbe The secretary ndiye mkunaji wa hiyo midevu ya shaba? Lol Click to expand... Midevu milaini hiyo ukishika kama unanawa
Kipipi said: Hivi kumbe The secretary ndiye mkunaji wa hiyo midevu ya shaba? Lol Click to expand... Midevu milaini hiyo ukishika kama unanawa
Leak Platinum Member Joined Feb 22, 2012 Posts 52,944 Reaction score 43,609 Jul 17, 2012 #44 Itabidi niuchune tu!
A Ave Ave Maria JF-Expert Member Joined Apr 22, 2011 Posts 10,707 Reaction score 5,682 Jul 17, 2012 #45 Judgement kwani kumilikiwa ndo nini? Hata Kaizer anamilikiwa lakini heshi kusarandia vibinti vingine! Btw, huko kanda ya kati nishatoka longiiii nikaenda mashariki kwa wenyewe! Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Judgement kwani kumilikiwa ndo nini? Hata Kaizer anamilikiwa lakini heshi kusarandia vibinti vingine! Btw, huko kanda ya kati nishatoka longiiii nikaenda mashariki kwa wenyewe!
A Ave Ave Maria JF-Expert Member Joined Apr 22, 2011 Posts 10,707 Reaction score 5,682 Jul 17, 2012 #46 Bishanga said: hasa jaji huyo Click to expand... See? Kumbe mnajuana....
Judgement JF-Expert Member Joined Nov 13, 2011 Posts 10,326 Reaction score 4,789 Jul 17, 2012 #47 Kipipi said: See? Kumbe mnajuana.... Click to expand... Tena saaana! Hadi na majina ya utoto! Omba muongozo wa Spika! Basi ! Mimvi na umbea! Wapi na wapi ! Safari hii utasutiwa chooni ! Khaa!
Kipipi said: See? Kumbe mnajuana.... Click to expand... Tena saaana! Hadi na majina ya utoto! Omba muongozo wa Spika! Basi ! Mimvi na umbea! Wapi na wapi ! Safari hii utasutiwa chooni ! Khaa!
BADILI TABIA JF-Expert Member Joined Jun 13, 2011 Posts 32,766 Reaction score 23,230 Jul 18, 2012 #48 mke mwenza mie mzima..... simu yangu niipendayo kuliko chochote imeharibika ndo maana nikashindwa kwenda kwenye maandamano, hapa nina homa ya simu... vipi unaendeleaje? cacico said: mke mwenza hali zako?? mi mith u khaaaa! hivi maandamano yetu ya jana yaliishia wapi khaaaaaaa! Click to expand...
mke mwenza mie mzima..... simu yangu niipendayo kuliko chochote imeharibika ndo maana nikashindwa kwenda kwenye maandamano, hapa nina homa ya simu... vipi unaendeleaje? cacico said: mke mwenza hali zako?? mi mith u khaaaa! hivi maandamano yetu ya jana yaliishia wapi khaaaaaaa! Click to expand...
BADILI TABIA JF-Expert Member Joined Jun 13, 2011 Posts 32,766 Reaction score 23,230 Jul 18, 2012 #49 Bishanga said: bishanga huwa ni pigo moja mbuyu chini....kwi kwi kwi kwi Click to expand... hahahahahah zinduna amebana ameachia...chezea Bishanga weweeee Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Bishanga said: bishanga huwa ni pigo moja mbuyu chini....kwi kwi kwi kwi Click to expand... hahahahahah zinduna amebana ameachia...chezea Bishanga weweeee