Hahahaaaaaaaaa! SO SAD!!!!!!!!! Mtoto wa kiume kujibizana na wanawake!!!!!!!!!!! SAD!!!!!!!!!!!!!!! I NEVER BEG!!!!!!!!!!!!!!! NEVER LIKE NEVERRRRRRRRRRR!!!!!!!!!! NO MATTER WHAT!!!!!!!!!!!! Bora wachache waliopiga kutoka moyoni kuliko AS* KISSING!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! FOR REAL ARE YOU A MAN!!!!!!!!!!!? NA WASIWASI MKUBWA SI BURE MTOTO WA KIUME KUONGEA MANENO YA SKETI!!!!!!!!!!!!!!!
Hahahaaaaaaa! KUBWA LA MAADUI LIKIFA LAZIMA PICHA IWE IMEISHA, NA PICHA YA JF NDO IMEANZA!!!!!!!!!! IM HERE TO STAY BABY YOU BETTER GET USED TO IT!!!!!!!!!!! ITS GONNA BE A LONG TIME!!!!!!!!!!!!!!! Upo Hapo!!!!!!!!!!!!! Hayo ya uko mobile au whatever WHO ASKED YOU BY THE WAY???????????????
Hahahahaaaaaaaaaaaaa! Its realy a laughing matter!!! Nijitutumue kwako!!!!!!? EEEEWWW!!!!!!!!!!!!! Surely not in this life!!!!!!!!!! Maybe the next!!!!
Ligi ilianzia hapaaaaa....:majani7:Sizitaki mbichi hizi...
Hahahaaaaaa! You are obsessed with Lara 1!!!!!!!!!!! Umejitahidi usipitee YOU COULDNT RESIST!!!!!!!!!! Unalo babu!!!!!! Limekuganda!!!!!!!!!!!
Blah blah blah!
Kissing one's ass for the sake of vote is just a stratergy bibie, ni ubunifu tu kama ambavyo wewe uliita La Familia ukasahau kuwa wazazi wenu walizinduka na nyota ya kijani mkajikuta mko waduchuuuh!
Ncheke nnenepe mie Ibn Lethsholonyane wa Mofokeng...
Hahahaaaaaaaaa! SO SAD!!!!!!!!! Mtoto wa kiume kujibizana na wanawake!!!!!!!!!!! SAD!!!!!!!!!!!!!!! I NEVER BEG!!!!!!!!!!!!!!! NEVER LIKE NEVERRRRRRRRRRR!!!!!!!!!! NO MATTER WHAT!!!!!!!!!!!! Bora wachache waliopiga kutoka moyoni kuliko AS* KISSING!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! FOR REAL ARE YOU A MAN!!!!!!!!!!!? NA WASIWASI MKUBWA SI BURE MTOTO WA KIUME KUONGEA MANENO YA SKETI!!!!!!!!!!!!!!!
Nanukuu maneno yako, "Jiwe la gizani..."
I see vyenye unatumia maguvu meengi, afu eti unasema nisijibizane na wadada. Kusema jadi yangu na hapa mdomo jumba la maneno, sawa alhabibt?
Afu wacha madharau kwa watoto wa kike, ndo mama zetu na dada zetu hao, remember? Mimi kuwa kuwa na maneno unayoyaita ya sketi isn't a big deal, nadhani hao wavaa sketi pia ni bin-adamu.
Shuuh, kubwa la maadui hujiamini? Au wewe mpambe...
Hahahaaaaaaa! KUBWA LA MAADUI LIKIFA LAZIMA PICHA IWE IMEISHA, NA PICHA YA JF NDO IMEANZA!!!!!!!!!! IM HERE TO STAY BABY YOU BETTER GET USED TO IT!!!!!!!!!!! ITS GONNA BE A LONG TIME!!!!!!!!!!!!!!! Upo Hapo!!!!!!!!!!!!! Hayo ya uko mobile au whatever WHO ASKED YOU BY THE WAY???????????????
Hahahahaaaaaaaaaaaaa! Its realy a laughing matter!!! Nijitutumue kwako!!!!!!? EEEEWWW!!!!!!!!!!!!! Surely not in this life!!!!!!!!!! Maybe the next!!!!
Mucho gracias!
Ha ha ha ha ha ha ha ha ha!
Lakini ikaishia hapa kabla hakijaeleweka mpaka wa Malawi na Tanzania uko wapi kwenye ziwa Nyasa. Hapa ni toto la Bagamoyo chaguo la Mungu JK vs Jidada la Blantyre mamaa la ziwa Nyasa, Joisie Banda la Uwani..Hahahaaaaaaaaaaaaaa! CIAO!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Ligi ilianzia hapaaaaa....:majani7:
Lakini ikaishia hapa kabla hakijaeleweka mpaka wa Malawi na Tanzania uko wapi kwenye ziwa Nyasa. Hapa ni toto la Bagamoyo chaguo la Mungu JK vs Jidada la Blantyre mamaa la ziwa Nyasa, Joisie Banda la Uwani..
And the winner is.......................???
Anyway Ma Voters wa ukweeeeee! pamoja na matokeo yaliyopo but I PROMISED YOU ALWAYS WIN BIG WITH LARA 1 NO MATTER WHAT!!!!!!!!!!!! Sasa kama shukrani zangu, VOTERS WOTE WA FINAL I AM INDEBTED TO YOU FOREVER!!!! (@Babu Asprin sijui utanidai nini!? Najuta kukufahamu!!!!) The Boss najua mstaarabu, COMMUNIST lazima utende wema bureeee!!!!!!!!! Sisi watu wa chama kubwa lazima utoe takrimaaaa atiiiii!!!!!!!
Pia naweka mambo poa Lafamilier NIWATOE FOR A DRINK (MY TREAT OFCOURSE) 1 DAY YES!!!!!!!!!! Hapana chezeyaaaaa!!!! Stay Tuned.
Na kama Lafamilier unafanya business jst PM ni biashara gani nakuunga NETWORK YANGU bureeeeeee!!!!!! Hata ukitaka business advice wapata bureeeeeee!!!!!!!!!!!!
Hahahahaha.... silaha hela bana, bunduki mzigo!!Joyce Banda ofcourse!!!!!!!!!!!! Lady's First!!!!!!!!!!!!!! Usizani JK wa kweli hataki vita na bibi Banda, Yupo kwenye vita vyake binafsi vya kumfaidi yule bibi afu mpaka baadae!!!!!!! Kijana alikuwa anapima KINA CHA BAHARI NA MGUU ikabidi aage fastaaaaa!!!!!!!!!! HAPANA CHEZEYA KUBWA LA MAADUI!!!!!!!!!!!!
Wala usijute kunifahamu mamiito, we timiza ahadi yako. Gari kitu gani bana, DEAL funguo ndo maana unalala nayo ndani gari waiacha nje........ Eti KADI? Kadi si Karatasi tu?????
Hebu kam zis wei utimize ahadi yako..... Umepewa bure toa bure au kwa faida kiduchu. Usifanye mtaji, si wajua msaada hauna risiti?[/COLOR]:cheer2:😛op2:
Tena hapo ndipo ulipopotea choo bibie. Ukiingia choo cha kiume usijisahau ukachuchumaa. Utastukiwaaaa!!NAJUUUTA KUKUFAHAMU!!!!!!!!!!!!!! Ruhazwe/Ludenga njoo uniokoe huku kwenye mdomo wa PEDESHEEEE BABU Asprin
Tena hapo ndipo ulipopotea choo bibie. Ukiingia choo cha kiume usijisahau ukachuchumaa. Utastukiwaaaa!!
Kwanza hebu nambie ushatumiwa hiyo vocha ya buku??????? Kizuri kula na nduguyo. Si wajua mjukuu ni mke wa babu??
Khaaaaaaaaa! We mpaka saa hizi hujalala?Halafu wewe X usionee kichaka tayari ushabanwa..
Halafu wewe X usionee kichaka tayari ushabanwa..
Joyce Banda ofcourse!!!!!!!!!!!! Lady's First!!!!!!!!!!!!!! Usizani JK wa kweli hataki vita na bibi Banda, Yupo kwenye vita vyake binafsi vya kumfaidi yule bibi afu mpaka baadae!!!!!!! Kijana alikuwa anapima KINA CHA BAHARI NA MGUU ikabidi aage fastaaaaa!!!!!!!!!! HAPANA CHEZEYA KUBWA LA MAADUI!!!!!!!!!!!!
Bibi koma!
Nilishaacha kutumia 'third parties'...
Nikukimbie kwa lipi sasa, usidhani kila mtu yuko humu kupunguza stress, kuna majukumu mengine pia.
Eboh?
Komaaaa weweee babuuu tena ukomaeeeee!!!!!!!!! Tafa babu tafafwaaaaa!! UMTEJWA HAPO!!!!!!!!!!! UMEQUOTIWA!!!!!!!!! MBONA WAJISHUKU!!!!!!!!!!!!!!! Unitue kabisaaaaaaa. Hayo yalikwa maongezi yangu na asprin, umetokana nayo wapi!!!!!!!!!! Yaani nisongee na Asprin kwa kuogopa?????????? Bado sanaaaaaaaa!!!!! As long as ukiendelea kunitafuta utanipata tuuuuuu!!!!!!!!!! PUNGUZA KUJISHUKU SUBIRI UTAJWE AU UKOTIWE!!!!!!!!!!!!