Wenye noah za biashara

Sure man

New Member
May 31, 2017
4
20
Wadau naomba kujuzwa nina noah nahitaji niifanyie biashara ya usafirishaji.Naanzia wapi?maeneo gani naweza kupata wateja?Nipo dar
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
6,691
2,000
MKUU NIKO MBAGARA KONGOWE HUKU ZINATUMIKA KUBEBA ABIRIA.KAMA HUNA MUDA NAWEZA KUWA DEREVA WAKO
 

Sure man

New Member
May 31, 2017
4
20
Kawombwe na perfectz naomba mnitumie ujumbe ili nipate namba zenu niweze kuwauliza macheche kuhusu hayo maeneo.0712001428
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom