Wenye dhambi nzito tukutane hapa

Nimetetemeka duh ,una pepo la mauaji, yaani kaniuma huyo rafiki yako ulomchoma visu, maskini alikuamin lakini Mungu nae akakunyoosha hela ikakosa,duh milioni 2 za kumuua mtu kweli!!??
 
Nimetetemeka duh ,una pepo la mauaji, yaani kaniuma huyo rafiki yako ulomchoma visu, maskini alikuamin lakini Mungu nae akakunyoosha hela ikakosa,duh milioni 2 za kumuua mtu kweli!!??
Funguka
 
Mimi zambi yangu moja tu kumlawiti Dogo wa Form one kwenye UMISSETA.
[emoji22][emoji16][emoji16][emoji16][emoji1787][emoji1787]
Umisseta mademu wabichi chuchu saa 6 walivojazana vile Hadi kumfira mtoto wa watu kwanini sheikh?????
 
Kabla yakuchomwa naskia kutakua na sindano za ganzi
Haki za binadam kitengo cha mbinguni wanalipigania ilo [emoji4]
 
[emoji22][emoji16][emoji16][emoji16][emoji1787][emoji1787]
Umisseta mademu wabichi chuchu saa 6 walivojazana vile Hadi kumfira mtoto wa watu kwanini sheikh?????
Yule mtoto alikuwa anashawishwi tulimla wengi.
 
Duuh
 
Inasikitisha
 
Hizi story kama za kutunga hivi
 
Niliwahi kum_heartbreak na kumuacha kipofu, baada ya Muda nikamrudia kwa sauti nyingine nikamtongoza akanikubalia nikaishi tena😥😥🙌🙌
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…