miss strong JF-Expert Member Joined Jul 4, 2012 Posts 7,011 Reaction score 3,708 Nov 16, 2013 #21 Baba Matatizo said: Mzugumzaji ambaye ni kiongozi wa dini anazungumza kwa hisia sana.na anasema ya kwamba TUJIANDAE KWANI HATUJUI SIKU WALA SAA......... Click to expand... Tumuombee kimoyo moyo....padre anasema
Baba Matatizo said: Mzugumzaji ambaye ni kiongozi wa dini anazungumza kwa hisia sana.na anasema ya kwamba TUJIANDAE KWANI HATUJUI SIKU WALA SAA......... Click to expand... Tumuombee kimoyo moyo....padre anasema
Torch JF-Expert Member Joined Aug 11, 2013 Posts 1,205 Reaction score 1,139 Nov 16, 2013 #22 Baba Matatizo said: Mzugumzaji ambaye ni kiongozi wa dini anazungumza kwa hisia sana.na anasema ya kwamba TUJIANDAE KWANI HATUJUI SIKU WALA SAA......... Click to expand... fr mbiku wa udsm
Baba Matatizo said: Mzugumzaji ambaye ni kiongozi wa dini anazungumza kwa hisia sana.na anasema ya kwamba TUJIANDAE KWANI HATUJUI SIKU WALA SAA......... Click to expand... fr mbiku wa udsm
B Baba Matatizo JF-Expert Member Joined May 5, 2011 Posts 334 Reaction score 64 Nov 16, 2013 Thread starter #23 miss strong said: yaani aliijinamia sana aisee Click to expand... kinachouma zaidi kesi zinakwenda muda mrefuuuuu....tukisahau zinazimwa kimya kimya.......
miss strong said: yaani aliijinamia sana aisee Click to expand... kinachouma zaidi kesi zinakwenda muda mrefuuuuu....tukisahau zinazimwa kimya kimya.......
pinkmousse JF-Expert Member Joined Nov 15, 2011 Posts 227 Reaction score 88 Nov 16, 2013 #24 bht said: Pole sana, lakini sababu ni dhahiri Click to expand... asante, yani watu wema, wakweli, wasio na makuu, siku zote lazima wadhulumiwe...very sad!
bht said: Pole sana, lakini sababu ni dhahiri Click to expand... asante, yani watu wema, wakweli, wasio na makuu, siku zote lazima wadhulumiwe...very sad!
B Baba Matatizo JF-Expert Member Joined May 5, 2011 Posts 334 Reaction score 64 Nov 16, 2013 Thread starter #25 pinkmousse said: asante, yani watu wema, wakweli, wasio na makuu, siku zote lazima wadhulumiwe...very sad! Click to expand... HATARI SANA.....ILA KILA JAMBO LINA MWISHO WAKE....hizi dhulma mwisho wake utafika tu......
pinkmousse said: asante, yani watu wema, wakweli, wasio na makuu, siku zote lazima wadhulumiwe...very sad! Click to expand... HATARI SANA.....ILA KILA JAMBO LINA MWISHO WAKE....hizi dhulma mwisho wake utafika tu......
miss strong JF-Expert Member Joined Jul 4, 2012 Posts 7,011 Reaction score 3,708 Nov 16, 2013 #26 Baba Matatizo said: kinachouma zaidi kesi zinakwenda muda mrefuuuuu....tukisahau zinazimwa kimya kimya....... Click to expand... Anaona bado wanatolewa roho.....kama picha vile!!!
Baba Matatizo said: kinachouma zaidi kesi zinakwenda muda mrefuuuuu....tukisahau zinazimwa kimya kimya....... Click to expand... Anaona bado wanatolewa roho.....kama picha vile!!!
B Baba Matatizo JF-Expert Member Joined May 5, 2011 Posts 334 Reaction score 64 Nov 16, 2013 Thread starter #27 Torch said: fr mbiku wa udsm Click to expand... Amezungumza kwa hisia sana....RIP MVUNGI
frema120 JF-Expert Member Joined Jan 1, 2012 Posts 5,098 Reaction score 1,341 Nov 16, 2013 #28 mmh nalivua kama kijiji vile, leo tabata matumbi darajani sijui wataishi vip, jagwani, tandare na msasani B kama nawaona vile. RIP DR MSOMI TAA ILOYOZIMIKA MAPEMA KABLA YA KUKUCHA.
mmh nalivua kama kijiji vile, leo tabata matumbi darajani sijui wataishi vip, jagwani, tandare na msasani B kama nawaona vile. RIP DR MSOMI TAA ILOYOZIMIKA MAPEMA KABLA YA KUKUCHA.
miley Member Joined Aug 2, 2013 Posts 87 Reaction score 14 Nov 16, 2013 #29 Hawa majambazi wametumwa au ni watafutaji?
MBUFYA JF-Expert Member Joined Aug 15, 2011 Posts 445 Reaction score 68 Nov 16, 2013 #30 bht said: Pole s ana, la kini sababu ni dhahiri Click to expand... hata mimi naumia sana mkuu