Nock
Member
- Feb 14, 2018
- 45
- 23
Habari zenu ndugu na jamaa,
Naitwa Enock, napatikana Mbezi, Dar es Salaam, Tanzania.
Mimi ni fundi wa kutengeneza sofa, natengeneza sofa za aina tofauti tofauti na za kisasa.
Weka oda yako nikutengenezee bila kusumbuana pia naweza kukufuata na kukufanyia kazi mahali popote ulipo.
Kwa biashara napatikana kwa namba hizi;
0652874876 na
0758079171.
Instagram @iam_nock_
Facebook; Nock
KARIBUNI NIWAFANYIE KAZI BORA.
Sofa kama hii bei ni 150,000/=
Sent using Jamii Forums mobile app
Naitwa Enock, napatikana Mbezi, Dar es Salaam, Tanzania.
Mimi ni fundi wa kutengeneza sofa, natengeneza sofa za aina tofauti tofauti na za kisasa.
Weka oda yako nikutengenezee bila kusumbuana pia naweza kukufuata na kukufanyia kazi mahali popote ulipo.
Kwa biashara napatikana kwa namba hizi;
0652874876 na
0758079171.
Instagram @iam_nock_
Facebook; Nock
KARIBUNI NIWAFANYIE KAZI BORA.
Sofa kama hii bei ni 150,000/=
Sent using Jamii Forums mobile app