Weeweeeee

BOB OS

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2011
Posts
3,462
Reaction score
7,007
AM NEW HERE.........................YAANI MIMI NI MGENI .........................WAZUNGU WANASEMA NEWCOMER
 
Karibu sana, subiri hapo Katavi akuletee kinywaji..
 
karibu sana, unatumia cha arusha au cha malawi?
 
Umekuja na chochote? Au unakuja kupewa tu?

Karibu Jamii Forums
 
picha yako inanitisha
 
sio kila mtu anayeenda bar ni mlevi.......
 
maji ni uhai.....................
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…