Website ya Utumishi ina tatizo gani?

singojr

JF-Expert Member
Oct 28, 2014
5,000
2,000
Waizime tu taarifa tunazipata kwenye blog website ya taifa haina chochote zaidi ya mapicha picha yalitoeditiwa vibaya
 

Kitikiti

JF-Expert Member
Nov 4, 2015
353
250
Ni Wizara inayofanya kazi vizuri sana. Wanahitaji kupongezwa na kuombewa. Wameonyesha haki na usawa. Ni wakweli na wawazi. Tunaimani nao. Asante Mh. RAIS, Waziri na watendaji wote wa UTUMISHI.
 

singojr

JF-Expert Member
Oct 28, 2014
5,000
2,000
Mbona umekasirika?. Naamini utapona na kuipongeza Wizara yetu ya UTUMISHI.
Mi sijaajiriwa, na siongelei kuhusu ajira naongelea habari za hawa wenye vyeti feki wizara haitoi habari za kutosha na inasababisha vihabari vingi vya uongo kuzagaa unakuta taarifa kibao mtaani na kwenye website yao ni hazipo
 

franksarry

JF-Expert Member
Nov 9, 2009
1,284
1,500
Isije kuwa imepitiwa na virus cha Int. Hackers...
Ulimwengu wote unalia khs hilo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom