Wazushi mtandaoni. . .

Umeacha tabia ya ku-Like na ku-unlike?
Mie sasa hivi ratio ni 5 kwa 1
afu mtu akiniudhi au asiponisapoti
nina-unlike

Mi nipo tu... Likes hazitoki hivi hivi siku hizi. Lizzy hajakwambia? Siku hizi natoa like moja kwa mbili ninazo pokea... 🙂
 
Nini kimetokea hapa? Lizzy hebu naomba link ya hlo tukio!
 

kwani mimi nimekwambia natafuta mpenzi hadi niende kwenye jukwaa la mapenzi?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…