SaidAlly
JF-Expert Member
- Jan 22, 2011
- 2,392
- 2,360
Nimeangalia kipindi cha bunge jioni hii kinachoendelea tbc1.
Kwa kifupi sana simfagilii Mh. Kigoda kwa historia yake huko nyuma isipokuwa jinsi alivyokua akijibu hoja za wabunge kwa unyenyekevu na pasipo kua na mipasho kama tulivyoona jana kwa huyo dokta wenu wa barabara....
ameonyesha mfano mzuri sana kwa taifa letu. Japo inawezekana baadhi ya majibu hayakujitoshereza lakini kwa jinsi alivyokua anajibu inafungua milango kwa wabunge ambao hawajaridhika wanaweza kumfuata nje ya bunge na kupata ushirikiano mzuri.
Laiti Mawaziri wangekua wakijibu hoja kama viongozi wa Serikali pasipo kua na ushabiki wa vyama naamini nchi yetu ingeendelea vizuri kwa amani na michango ya wabunge hasa upinzani wangesaidia sana kujenga nchi yetu.
Nampongeza Kigoda sana kwa busara aliyotumia na nina imani kama mawaziri wote wangekua wanafanyahivyo...bunge letu lingekua linafanya maamuzi ya maana kuhusu nchi yetu na sio zile staili za mipasho za magufuli na wenzie wapenda sifa za ccm.
Wananchi tunaona na tunaelewa.
Angalizo:
Simaanishi ndio agombee uraisi. Pia samahani wadau siwezi kuandika tukio zima lilivyokua ila wenye kuweza wawekeeni wadau kwa uelewa zaidi.
Kwa kifupi sana simfagilii Mh. Kigoda kwa historia yake huko nyuma isipokuwa jinsi alivyokua akijibu hoja za wabunge kwa unyenyekevu na pasipo kua na mipasho kama tulivyoona jana kwa huyo dokta wenu wa barabara....
ameonyesha mfano mzuri sana kwa taifa letu. Japo inawezekana baadhi ya majibu hayakujitoshereza lakini kwa jinsi alivyokua anajibu inafungua milango kwa wabunge ambao hawajaridhika wanaweza kumfuata nje ya bunge na kupata ushirikiano mzuri.
Laiti Mawaziri wangekua wakijibu hoja kama viongozi wa Serikali pasipo kua na ushabiki wa vyama naamini nchi yetu ingeendelea vizuri kwa amani na michango ya wabunge hasa upinzani wangesaidia sana kujenga nchi yetu.
Nampongeza Kigoda sana kwa busara aliyotumia na nina imani kama mawaziri wote wangekua wanafanyahivyo...bunge letu lingekua linafanya maamuzi ya maana kuhusu nchi yetu na sio zile staili za mipasho za magufuli na wenzie wapenda sifa za ccm.
Wananchi tunaona na tunaelewa.
Angalizo:
Simaanishi ndio agombee uraisi. Pia samahani wadau siwezi kuandika tukio zima lilivyokua ila wenye kuweza wawekeeni wadau kwa uelewa zaidi.