Wazenji hamuniwezi nasema! niliaga kwetu Iringa

Wazenji hamuniwezi nasema! niliaga kwetu Iringa

lukelo sakafu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2015
Posts
2,938
Reaction score
517
Jamani mimi kabla ya kuja mjini niliaga kwetu iringa,hivyo sichezewi kizembe, nimekuja zanzibar leo asubuh na mpaka sasa bado nipo zenji ila nitageuza dar na boti ya jioni ilipofika saa saba mchana njaa iliniuma hivyo nikaingia kwenye mgahawa moja maeneo ya darajani,

Nikaagiza pilau la nyama, lakini cha ajabu pilau lilikua limejaa vitu kama vijiti vijiti hivi na tumbegumbegu tweusii nilishtuka sana nikaacha kula, kwani sijawahi kuona pilau la namna ile walah iringa hakunaga hiyo chakula ya vijiti vijiti,

Najua muuzaji alitaka kunifanyia mambo ya kunitengeneza hili chakula chake kipate wateja wengi,sasa namwambia haniwezi kabisa kwani nimeaga iringa nimeaga, hivyo wasitake kunigeuza mimi chuma ulete.

Natoka iringa.
 
mkuu ni mdalasini na pilipili manga hizo nyinyi mnaita pilipili mtama, usiogope kila sehem na mapishi yake. karibu zenji
 
Mweh......Iringa hakuna pilau la hivyo?
 
hahahaha haya rudi iringa nafkiri umetiwa pumba za utosha kuhusu zenji msiwaogope sana wazenj ni watu tu wa kawaida mpaka PILAU basi?
 
ahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa kaka umechemka sana hiyo ni aina ya mapishi ya pilau, tatizo ushazoea wali mweupe.
hivyo si vijiti ni viungo km karafuu yahkeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee.
 
Sasa kwa taarifa yako lile halikuwa pilau ni mchanganyiko wa kinyesi cha panya na hivyo vijiti!
Unabahati mkuu mizimu ya mkwawa imekuponya!!
 
ungeagizia sembe mkuu ndo chakula cha kwenu pilau lina wenyewe. pole yako:glasses-nerdy:
 
mkuu mbona za ifunda hazipo hivi?
Hivi ifunda na pilau ya kiunguja na au biryani ni wapi na wapi? Ingekuwa ugali wa mahindi hapo ningekuelewa.
Halafu kwa nini umeweka ushirikina mbele mpaka useme hawakuwezi???
 
Back
Top Bottom