Wazee awamu hii hawana nafasi?


manock

manock

Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
97
Likes
37
Points
25
Age
29
manock

manock

Member
Joined Nov 7, 2016
97 37 25
Habari wakuu,

Kama tujuavyo hakuna kijiji kinachokosa wazee. Je, awamu hii wazee hawana nafasi?
 
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2014
Messages
26,379
Likes
25,908
Points
280
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2014
26,379 25,908 280
Heheeeeee awamu hii ile mikutano ya rais na Wazee wa Daslam hakuna.
Naona imesahaulika ya kwamba palipo na wazee hapaharibiki jambo.
Busara zao zina maana kubwa,haishangazi kuona mambo yanatuendea kombo.
 

Forum statistics

Threads 1,273,817
Members 490,485
Posts 30,492,935