Stream line
JF-Expert Member
- Apr 22, 2015
- 393
- 243
Ndugu zangu wazazi wa tanzania. Sote tu walipa kodi kwanini bodi inaanza kutubagua. Kama mtanzania anaomba mkopo ambao atarudisha. Basi ni kwa nini aanze kuchambuliwa? Tuungane kulipinga hili. Wanetu tuliwasomesha shule za binafsi walipokuwa ma festiboni. Sasa tunao wengine nyuma na tunahitaji kujenga mabanda kwani tunazeeka.
USHAURI: ili pesa ipatikane kwa wingi bodi (naamini walimu mmo) ielekezeni TRA njia nyepesi ya kutoa elimu kwa mlipa kodi. Mf. Bidhaa inayouzwa kwa sh. 30,000/= kodi yake ni sh.5,400/= usipodai risiti sh. 5400 inaibiwa/umemwongezea muuzaji.
Asanteni
USHAURI: ili pesa ipatikane kwa wingi bodi (naamini walimu mmo) ielekezeni TRA njia nyepesi ya kutoa elimu kwa mlipa kodi. Mf. Bidhaa inayouzwa kwa sh. 30,000/= kodi yake ni sh.5,400/= usipodai risiti sh. 5400 inaibiwa/umemwongezea muuzaji.
Asanteni