Boflo JF-Expert Member Joined Jan 20, 2010 Posts 4,383 Reaction score 4,413 Jun 12, 2012 #1 Hii ndio style yangu ya kubofya.........
Ndahani Platinum Member Joined Jun 3, 2008 Posts 18,162 Reaction score 9,192 Jun 12, 2012 #2 Mbona kama wote ni wa sex moja?
sister JF-Expert Member Joined Nov 23, 2011 Posts 9,014 Reaction score 6,852 Jun 12, 2012 #3 sasa hapo kuna raha gani, mana umejiachia mwili mzima si kuumizana tu hapo.
zomba JF-Expert Member Joined Nov 27, 2007 Posts 17,239 Reaction score 3,939 Jun 12, 2012 #4 Huyo jamaa anaonesha kabisa kuwa ni muathirika!
awp JF-Expert Member Joined Jun 6, 2012 Posts 1,711 Reaction score 605 Jun 12, 2012 #5 sister said: sasa hapo kuna raha gani, mana umejiachia mwili mzima si kuumizana tu hapo. Click to expand... Huu ni usanii,
sister said: sasa hapo kuna raha gani, mana umejiachia mwili mzima si kuumizana tu hapo. Click to expand... Huu ni usanii,
doup JF-Expert Member Joined Feb 26, 2009 Posts 2,718 Reaction score 2,900 Jun 12, 2012 #6 Hizo ni ngoma za watoto, hazikeshi
brazilian JF-Expert Member Joined Feb 10, 2012 Posts 604 Reaction score 115 Jun 12, 2012 #7 Wako guest house ya tsh 2000/=
KML JF-Expert Member Joined Apr 2, 2012 Posts 861 Reaction score 134 Jun 12, 2012 #8 mambo ya idd amin ayo
kijembeee JF-Expert Member Joined Jun 6, 2012 Posts 409 Reaction score 105 Jun 12, 2012 #9 uyo wa juu anawanga
J Jembe la ndege Member Joined Jun 1, 2012 Posts 30 Reaction score 11 Jun 12, 2012 #10 Hawana mashuka ndo xabb zam ya mshkaj kuwafunika
Babkey JF-Expert Member Joined Dec 10, 2010 Posts 4,838 Reaction score 3,674 Jun 12, 2012 #11 ...nilimega kinguonguo....