KAKA A TAIFA JF-Expert Member Joined Apr 27, 2011 Posts 566 Reaction score 83 Jul 9, 2012 #1 Je ungekuwa wewe ungefanyaje? Attachments Jennifer_Arwood_copy_full[1].jpg 29.8 KB · Views: 387 Olie_Preen_copy_full[1].jpg 42.2 KB · Views: 369
super thinker JF-Expert Member Joined Nov 16, 2010 Posts 371 Reaction score 110 Jul 9, 2012 #2 Nenda kwenye Jukwa la technolojia kuna maelekezo ya jinsi ya kuattach photo...............then rudia sredi yako
Nenda kwenye Jukwa la technolojia kuna maelekezo ya jinsi ya kuattach photo...............then rudia sredi yako
g.n.n JF-Expert Member Joined Oct 8, 2010 Posts 407 Reaction score 49 Jul 9, 2012 #3 super thinker said: Nenda kwenye Jukwa la technolojia kuna maelekezo ya jinsi ya kuattach photo...............then rudia sredi yako Click to expand... we mbona sijakuelewa
super thinker said: Nenda kwenye Jukwa la technolojia kuna maelekezo ya jinsi ya kuattach photo...............then rudia sredi yako Click to expand... we mbona sijakuelewa
Dotworld JF-Expert Member Joined Aug 10, 2011 Posts 4,035 Reaction score 3,784 Jul 9, 2012 #4 g.n.n said: we mbona sijakuelewa Click to expand... g.n.n Anamaanisha KAKA A TAIFA ... angejitahidi kuziondoa katika Atachment ... na kuikuza picha yake ... angefanya hivi
g.n.n said: we mbona sijakuelewa Click to expand... g.n.n Anamaanisha KAKA A TAIFA ... angejitahidi kuziondoa katika Atachment ... na kuikuza picha yake ... angefanya hivi
Gwangambo JF-Expert Member Joined Jun 30, 2012 Posts 3,637 Reaction score 1,208 Jul 9, 2012 #5 Mbwa wa huko kwa watu wanapewa chanjo zote na ni wasafi sio kama mbwa koko wa bongo.
Shine JF-Expert Member Joined Feb 5, 2011 Posts 11,481 Reaction score 1,372 Jul 9, 2012 #6 Ujue mbwa wa wenzetu wamefunzwa na wanapigwa madawa si kama wa kwetu bongo
N Ngekewa JF-Expert Member Joined Jul 8, 2008 Posts 7,705 Reaction score 1,288 Jul 10, 2012 #7 KAKA A TAIFA said: Je ungekuwa wewe ungefanyaje? Click to expand... Iwapo mambo huanza mapema kiasi hiki kweli si tabu uhusiano wa mbwa na binaadamu kwenda mbele zaidi wanapokuwa wakubwa.
KAKA A TAIFA said: Je ungekuwa wewe ungefanyaje? Click to expand... Iwapo mambo huanza mapema kiasi hiki kweli si tabu uhusiano wa mbwa na binaadamu kwenda mbele zaidi wanapokuwa wakubwa.
KAKA A TAIFA JF-Expert Member Joined Apr 27, 2011 Posts 566 Reaction score 83 Jul 10, 2012 Thread starter #8 shine said: ujue mbwa wa wenzetu wamefunzwa na wanapigwa madawa si kama wa kwetu bongo Click to expand... asante
shine said: ujue mbwa wa wenzetu wamefunzwa na wanapigwa madawa si kama wa kwetu bongo Click to expand... asante