wavutaji wa bangi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wavutaji wa bangi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by nurbert, Aug 24, 2012.

  1. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,925
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    wavutaji wa bangi wa wili walikamatwa na askari wakivuta bangi... Walipopelekwa mahakamani hakimu akawaamuru adhabu yao iwe kuwashauri wavutaji wenzao waache kuvuta bangi na baada ya mwez waje na takwimu ya wavutaj walio wa convince kuacha.
    Siku ya kutoa riport ikawa hvi

    Hakimu: enhee mvutaj wa 1 umeachisha wangapi?
    Mvutaji1: 15 mheshimiwa...
    Hakimu: ulitumia njia gani?
    Mvutaji2: nliwaambia athari za bangi na madhara kw ujumla

    Akamuulza wa pili
    Hakimu: enhee ww uliwaachisha wa ngapi?
    Mvutaji2: nliwaachisha kama 185 hv...
    Hakimu: mh ww umewezaje kuachisha idadi kubwa km hyo?
    Mvutaji2: mm nlitumia criteria kua ukikamatwa af upelekwe gerezani kama uliingia na 0713 utatoka na 0713
     
  2. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,925
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    only 4 great thinkers
     
  3. p

    pretty n JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh cjakusoma af mbona cjacheka............
     
  4. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,506
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 0
    Haichekeshi ya kiduanzi tuuu
     
  5. Kitaeleweka

    Kitaeleweka JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 393
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hahahahaa kama iliingia na o unatoka na O hata hapa hamuelewi?
     
  6. dudupori

    dudupori JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 1,026
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Unaingia na kitundu unatoka na tobo.
    Hahahaaaaaa!
     
  7. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,925
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    only 4 great thinkerz
     
  8. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,925
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145





    Mmeisoma! Ny ndo ma greti sinka
     
  9. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 7,155
    Likes Received: 1,249
    Trophy Points: 280
    Huyu wa pili alikuwa na teknik kali ile mbaya hata kama ingekuwa mimi ningeacha
     
  10. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,925
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha!
     
  11. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #11
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 4,100
    Likes Received: 1,424
    Trophy Points: 280
    Duh, aliingia na tiGO akatoka na tiGO!...
     
  12. v

    valid statement JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,737
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    hiyo trik ni kali, na imewatisha wakaogopa
     
  13. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,925
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Sanaaa
     
  14. ZENITH

    ZENITH JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 732
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 60
    Wewe ndo umeeleweka ila yeye ameandika 'ukiingia na 0713 utatoka na 0713',kuna tofauti gani hapo?
     
  15. Ston Merchant

    Ston Merchant JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    hahahahaha.......... nimeikubali........ shavu sna ........
     
  16. w

    wikolo JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 801
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Unatakiwa ujue kwanza hiyo code ni ya mtandao gani na pili ukiangalia vizuri kwenye uzi, hiyo ya kwanza ni ndogo na ya pili ni kubwa tena imekolezewa. Nadhani kwa ufafanuzi huo utakuwa umemuelewa mtoa mada.
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Hiyo 0713 ya pili si aliibold kindo cha kuibold ikawa kubwa zaidi
     
  18. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,537
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    teh teh teh!
     
Loading...