Waumbue kwa kutumia nokia..

Waumbue kwa kutumia nokia..

tumlack

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Posts
675
Reaction score
49
kam kawa ndugu zangu..kuna apps moja hapa ni kali acha..unaweza ukaji2mia sms yeyote na ku in sert namb ya rafki yako..xo sms itaji2ma ktk inbox yko na itaonyesha imetumwa kutoka kwa m2 uliye insert namb yke..hamna cost wakat wa ku2ma sms ktk inbox yko...yaan unaweza mpa kesi m2 na ukatoa ushahd wa sms na akabak na butwaaa...wadanganye watu kuwa flan anaku2mia sms za kukutaka,..cha kufanya ingia store.ovi.mobi/cheat sms thn download.
 
ndo unaijua leo? mambo ya toka nokia 6600
 
haya bwana ngoja tuicheck...:smile-big:
 
kam kawa ndugu zangu..kuna apps moja hapa ni kali acha..unaweza ukaji2mia sms yeyote na ku in sert namb ya rafki yako..xo sms itaji2ma ktk inbox yko na itaonyesha imetumwa kutoka kwa m2 uliye insert namb yke..hamna cost wakat wa ku2ma sms ktk inbox yko...yaan unaweza mpa kesi m2 na ukatoa ushahd wa sms na akabak na butwaaa...wadanganye watu kuwa flan anaku2mia sms za kukutaka,..cha kufanya ingia store.ovi.mobi/cheat sms thn download.

Mkuu, tupe ufafanuzi kidogo. Vichwa vyetu vizito vya kufahamu. Tuwekee step by step. Tafadhali.
 
kam kawa ndugu zangu..kuna apps moja hapa ni kali acha..unaweza ukaji2mia sms yeyote na ku in sert namb ya rafki yako..xo sms itaji2ma ktk inbox yko na itaonyesha imetumwa kutoka kwa m2 uliye insert namb yke..hamna cost wakat wa ku2ma sms ktk inbox yko...yaan unaweza mpa kesi m2 na ukatoa ushahd wa sms na akabak na butwaaa...wadanganye watu kuwa flan anaku2mia sms za kukutaka,..cha kufanya ingia store.ovi.mobi/cheat sms thn download.

Mkuu, tupe ufafanuzi kidogo. Vichwa vyetu vizito vya kufahamu. Tuwekee step by step. Tafadhali.
 
yaani unalingishia kijiweni kwamba demu fulani kakutumia message wakati umetuma mwenywe?. mimi ntaweka namba ya voda nijitumie message halafu niende wanipe million 10 za kibela hahahaaa...!!
 
yaani unalingishia kijiweni kwamba demu fulani kakutumia message wakati umetuma mwenywe?. mimi ntaweka namba ya voda nijitumie message halafu niende wanipe million 10 za kibela hahahaaa...!!

Ha ha ha ha ha ha ha ha ha we mkaree
 
Also tumia Magic Blue Hack inaweza fanya hvyo
 
kam kawa ndugu zangu..kuna apps moja hapa ni kali acha..unaweza ukaji2mia sms yeyote na ku in sert namb ya rafki yako..xo sms itaji2ma ktk inbox yko na itaonyesha imetumwa kutoka kwa m2 uliye insert namb yke..hamna cost wakat wa ku2ma sms ktk inbox yko...yaan unaweza mpa kesi m2 na ukatoa ushahd wa sms na akabak na butwaaa...wadanganye watu kuwa flan anaku2mia sms za kukutaka,..cha kufanya ingia store.ovi.mobi/cheat sms thn download.
Mkuu hebu tupia link nyingine maana hii kitu inanipeleka kwenye ovi store, nahitaji sana hii kitu niko interested nayo Natumia Nokia 5130 Xpress music
 
Mkuu hebu tupia link nyingine maana hii kitu inanipeleka kwenye ovi store, nahitaji sana hii kitu niko interested nayo Natumia Nokia 5130 Xpress music

Dah hii ki2 kaka ni ya symbian.
 
Kwa nini mnatumia technologia vibaya jamani. Umbambikizie mtu kesi ya uongo kwa nini?

Dhambi jamaniii!
 
Back
Top Bottom