Watumishi waserikali na siasa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watumishi waserikali na siasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by RUV ACTVIST., Jan 19, 2012.

  1. RUV ACTVIST.

    RUV ACTVIST. JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 471
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Naomba mwongozo wa jinsi ambavyo mtumishi wa serikali anvyoweza kushiriki siasa, mipaka yake, na kwa mfano anpotaka kugombea nafasi za kisiasa wakati wa uchaguzi nini anahitajika afanye kabla ya kugombea?
     
  2. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,464
    Likes Received: 865
    Trophy Points: 280
    Kikwete ni mtumishi wa serikali. Je, alipogombea Urais alifanya nini?
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 13,012
    Likes Received: 1,817
    Trophy Points: 280
    Ni pm nikupe ushauri nasaha
     
  4. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,916
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ukiondoa watumishi wa vyombo vya ulinzi na usalama, sheria na tume ya uchaguzi waliobaki wanaruhusiwa kugombea kujitosa katika kinyang'anyiro husika pasipo kutakiwa kujiuzulu nyadhifa zao kwanza.
     
Loading...