KERO Watumishi Wapya Halmashauri ya Manispaa ya Temeke hatujapewa Fedha ya Kujikimu

KERO Watumishi Wapya Halmashauri ya Manispaa ya Temeke hatujapewa Fedha ya Kujikimu

  • Thread starter Thread starter Anonymous
  • Start date Start date
Hii ni kero ambayo mwananchi ameiwasilisha JF akitaka wahusika kuchukua hatua
A

Anonymous

Guest
Sisi ni Watumishi Wapya Halmashauri ya Manispaa ya Temeke hatujapewa Fedha ya Kujikimu ambayo ni haki ya kila muajiriwa mpya, kila tukifuatilia tunazungushwa, ni zaidi ya mwaka sasa hatujapewa, maombi yetu yawafikie wakubwa maana huku Serikali za Mitaa kuna urasimu sana.
 
Back
Top Bottom