Watu wana ngonoka , hawaogopi NGOMA!!!

Watu wana ngonoka , hawaogopi NGOMA!!!

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Posts
4,141
Reaction score
951
Nipo hapa maeneo ya Kimara kwenye baa maarufu sana hapa ya siku nyingi, baa hii ina huduma ya mapumziko (vyumba vya kulala). Bado wananchi hawajajaa sana leo wikiend, nimekuja kupata supu, hamna naagiza Kitimoto (samahani wa Uamsho!!).

Nimekuta meza mbili zimekaliwa na "pairs" (mwanaume na mwanamke) lakini hii moja kuna wanaume wawili. Kuna moja imekaliwa na mwanaume tu ambae baadae mwanamke aliefungashia makalio anaingia huku ameshika kipochi mkononi na kukaa hapo.


a1457


Mara hii ya kwanza yenye wanaume wawili ambao waliagiza kitu moto mzigo na bia za kutosha, ghafla baada ya kuhitimisha K'moo, mwanamke asimama anauliza wapi?? mwanaume anamwelekeza "huko bwana" ...Mwanamke anamwaga mwanaume aliyekuwepo hapo..":Shem haya tutaonana" ....anaongoza kuelekea kwenye eneo lilipo vyumba, dakika tano mwanaume nae anaenda chooni na kurejea anamwaga mwenzie, mkuu nakuja..nae anaelekea kunako vyumba...(hawa wanaoekana ni watu wa makamo kwa umri, ni kama wana familia zao (Watoto) ila labda shetani amewapitia tu wamekuja hapa "kuvunjiana mayai tu" kwa maana ya kustareheshana miili) Ila sina hakika!!.

2e91845a5685930b_Picture_10.xlarge.jpg

Four people were arrested this week at a factory allegedly producing and selling condoms that provide little to no protection against disease or pregnancy. What's worse? Authorities said they found "bare-chested" employees using vegetable oil to lubricate the condoms that they then packaged without any sterilization. Whoever came up with this fake factory sounds like they were fulfilling some sort of bizarre fantasy.
This story is scary enough to make someone outside of China paranoid. If you're freaked out, just make sure you never buy condoms labeled as "Jisson, Durex. Rough Rider, Six Sense and Love Card."

Meza ya pili nayo ambayo wapenzi wamekaa kwenye kihenge wakishikana, wanasimama na mwanaume anatangulia, mwanamke anatizama huku na kule nae anatimka kumfuata mwanaume kuelekea kuliko vyumba...

Meza ya Tatu, jamaa anasimama na bibie nae anasimama, huyu binti ninamfahamu aliwahi kuwa mchezesha "Pool table" kwenye Baa fulani iliyopo Meneo ya KIMARA ROMBO - /KONA wanafuatana kama mgonjwa na daktari kuelekea kwenye "Nadia", wanaingia, haoooooooo wanaondoka...

url


Natafakari sana, katika hizi Jozi tatu, Je, wote wana mahusiano ya muda mrefu? Je, wote wapo salama, Kama sio, Je, wote wanaenda kutumia Kinga, Je, wakitoka huko kila mmoja anatulia tu au ana enda tena kukutana na mwingine ambae pengine hana hatia au nae ni mkora ili kuunganisha mtandao??...Hali inatisha, UKIMWI bado haujafanikiwa kutishia wanadamu kuto ngonoka!!.

r207985_794909.jpg


KATIKA ZAMA HIZI ZA "MPENZI FEKI, KONDOM FEKI, ARV FEKI, MADAKTARI FEKI NA HATA NDUGU WA KUTUUGUZA FEKI " LAKINI WATU WANAZIDI KUGONGANA TU!! KWELI HII KITU IMEKAA PABAYA!!!
 
Ni wanaojiheshimu tu na kuzingatia maadili ndio watakaosalia others will perish or vanish in a thin air
 
Ahhhh ......! Pengine wameshaoza hao ( wana VVU) hivyo wanamalizia muda wao uliobaki hapa duniani! Dah! ila wamezidi,mchana kweupe hivi!
 
dah! livyoielezea nimejikuta nacheka kwa sauti lol!

ila ukweli ukiona mtu anazini, unless kama hajawah kupata ile guilt conscious kwaajili ya kusaliti penzi la mwenzie ndio atakuwa bado hana woga wala hana maumivu moyoni.

ila kwa upande a ukimwi its too sad kwamba no body fears aisee, wengi wanaona ni jambo la mchezo tu but ukitaka kujua maumivu yake uguza mgonjwa wa ukimwi.
 
mkuu ukweli ni kwamba HIV/AIDS is no longer a researchable problem... hakuna knowledge gap... we mtu anapata ngoma zen anajitia kitimoto daily (by the way mdudu akija hapo mezani pako nishtue) + ARVS za kutosha afu anakaa zaidi ya miaka 20, we unadhani watu wataacha kupigana dushelele?....zama izi ogopa malaria, kansa, na magonjwa mengine sio ukimwi....wacha na mm niende kwa papuchi yangu nimalizie malizie mwaka
 
Maembe yamepanda bei hadi kufikia 1000, kondomu inashuka bei hadi bure
Je, tupone UKIMWI tufe njaa??
 
Ungeitaja tu jina hiyo bar nami ningeenda maana nina promise but ukimwi uusikie tu sio ukupate hofu ya kupima tu inatisha
 
ni nyakati za mwisho...ngono imekuwa tamu...mwisho wa yote HUKUMU YA MUNGU!
O
oh Dear God help us...:nimekataa
 
Ungeitaja tu jina hiyo bar nami ningeenda maana nina promise but ukimwi uusikie tu sio ukupate hofu ya kupima tu inatisha

Ni hapa SAFARI RESORT Mkuu...ila kumbuka Kondomu zishakuwa feki!!
 
dah! livyoielezea nimejikuta nacheka kwa sauti lol!

ila ukweli ukiona mtu anazini, unless kama hajawah kupata ile guilt conscious kwaajili ya kusaliti penzi la mwenzie ndio atakuwa bado hana woga wala hana maumivu moyoni.

ila kwa upande a ukimwi its too sad kwamba no body fears aisee, wengi wanaona ni jambo la mchezo tu but ukitaka kujua maumivu yake uguza mgonjwa wa ukimwi.

Dada ungeandika UKIMWI badala ya ukimwi kuonesha fear maana hili soo watu wanahisi ni wengi haliwahusu dats why they do not care at all.
 
mda sio refu nasi tutanyeshewa mvua ya radi na kiberiti cha moto
Mungu akikasirika hakutakalika alisema hataangamiza dunia kwa maji ila kwa moto hakusema.
tukae mkao wa kuungua,sidhani kama kuna atakaepona kwani wachungaji,mashekhe mapadri maaskofu hakuna msafi
sembuse sisi waumini wao
 
Ni wanaojiheshimu tu na kuzingatia maadili ndio watakaosalia others will perish or vanish in a thin air

mkuu hata kama unajiheshimu kiasi gani unaweza letewa hukohuko ulikojificha.
mambo magumu kweli!
 
Nani kakuambia siku hizi watu wanaogopa ngoma, haswa vijaba ambao hawajaoa/olewa wanaogopa sana mimba kuliko Ngoma. Hii ndio maana asilimia kubwa huvaa mipira ili kuzuia mimba na sio Ngoma.
 
Back
Top Bottom