Watu wa vijijini mna vitabia sana


Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
87
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 87 145
Ninasikitika sn kusikia ccm imeshinda Igunga, naamini wengi walioipa kura ni watu wanaoish vijijini ambapo mpaka leo wanasema ccm iliwazaa na kuwalea, na wale walioelimika kidogo ktkn na umaskini walio nao wanadanganywa na vipea vya kanga na pilau, sio siri WANABOA NA WANAKERA SN MANA HATA UMUELIMISHE KWA MIFANO YA TATZO LA UMEME, DOWANS bado hawaelewi, HAWA RAIA NDO WANALETA UMASKINI TANZANIA
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,477
Likes
4,990
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,477 4,990 280
Hata mjini watu wa namna hiyo wapo.
 
SOBY

SOBY

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
1,265
Likes
6
Points
0
SOBY

SOBY

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2011
1,265 6 0
Hizo dharau ndio zinazowafanya watu wasione tofauti ya CDM na CCM.

Mnajiona mnajua kumbe ni malimbukeni.

Dowans inawahusu nini watu wasiojua umeme, halmashauri zenu mbona zipozipo tu? Viongozi wenu wengi walikuwa CCM na walipitisha miswaada mingi ambayo leo wanaipinga.

Kwa kifupi, upinzani ulikosa maana pale mlipokubali kuingia uchaguzi wa 1995 bila mabadiliko ya Katiba. La hasha hawa wakuu wa mikoa na wilaya,pamoja na mawaziri na makatibu wao wangekuwa ni watu waliopitishwa na bunge, na siyo rais kama ilivyo sasa.Hata Zitto na Mbowe wameshinda ubunge kwa margin ndogo sana,tofauti na watu wanavyofikiri.
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Ninasikitika sn kusikia ccm imeshinda Igunga, naamini wengi walioipa kura ni watu wanaoish vijijini ambapo mpaka leo wanasema ccm iliwazaa na kuwalea, na wale walioelimika kidogo ktkn na umaskini walio nao wanadanganywa na vipea vya kanga na pilau, sio siri WANABOA NA WANAKERA SN MANA HATA UMUELIMISHE KWA MIFANO YA TATZO LA UMEME, DOWANS bado hawaelewi, HAWA RAIA NDO WANALETA UMASKINI TANZANIA
in short masikini wa fikra ndo unaoongeza umasikini TZ
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Kikubwa katiba kubadilika
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
87
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 87 145
Hizo dharau ndio zinazowafanya watu wasione tofauti ya CDM na CCM. Mnajiona mnajua kumbe ni malimbukeni. Dowans inawahusu nini watu wasiojua umeme, halmashauri zenu mbona zipozipo tu? Viongozi wenu wengi walikuwa CCM na walipitisha miswaada mingi ambayo leo wanaipinga. Kwa kifupi, upinzani ulikosa maana pale mlipokubali kuingia uchaguzi wa 1995 bila mabadiliko ya Katiba. La hasha hawa wakuu wa mikoa na wilaya,pamoja na mawaziri na makatibu wao wangekuwa ni watu waliopitishwa na bunge, na siyo rais kama ilivyo sasa.Hata Zitto na Mbowe wameshinda ubunge kwa margin ndogo sana,tofauti na watu wanavyofikiri.
wangepat wapi nguvu ya kudai katiba bila kuingia bungeni? Wanakijiji wanadanganywa huu ni ukweli na ukweli huu ndo unaliangamiza taifa
 
KALYOVATIPI

KALYOVATIPI

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
1,418
Likes
14
Points
0
KALYOVATIPI

KALYOVATIPI

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
1,418 14 0
hii mijitu ya vijijini yan sijui ina kitu gani tuiache tu na hali mbaya zaidi ndo inakuja wataipata
 
wijei

wijei

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
474
Likes
31
Points
45
wijei

wijei

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
474 31 45
Sio vijijini tu hata hapa dar,hasa huku Ilala wao ni Magamba tu na rusha roho.
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,808
Likes
8,514
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,808 8,514 280
Msiwatukane,they need Elimu kuhusu haki zao,by the way babu zako walitoka kijini why unawatukana babu zetu?Dar kwenyewe wa mjini mbona bado mwachagua CCM?
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,808
Likes
8,514
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,808 8,514 280
hii mijitu ya vijijini yan sijui ina kitu gani tuiache tu na hali mbaya zaidi ndo inakuja wataipata
Wenzako hali mbaya ndo kama maisha yao wanaona normal.Wanaishi kwenye nyumba za majani,wanaenda kwa wafumu.waleteni mjini muwaonyeshe nyumba nzuri,umeme,hospitals n.k then muaelimishe umuhimu wake muone kama watachagua CCM
 
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,397
Likes
127
Points
160
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,397 127 160
Mkuu hapo umenena vema na kwa kweli wameniboa sana hawa wanavijiji,na kwa jinsi ninavyovielewa vijiji vingi vya Igunga hawa watu wanahatari sana kwa kuwachgua tena hawa mfedhuli na mafisadi walipita kipimo.wanashida sana hawa wanavijiji wa Igunga,wanadhiki nyingi,ni masikini wa kutupa,kielimu napo hoi,njaa ni kubwa hapo Igunga,sasa kwa kufanya hivyo nawasikitikia sana japo nami ni boreka sana kwa kusikia Shetani CCM kashinda.
Nadhani ni kwa sababu ya ujinga,uelewa ni mdogo sana hawa wanavijiji na hii huenda ni sababu ya pea za khanga,huwa kuna mgawo wa chumvi kwa kina mama ect
Lakini nafarijika sana kwa kura zilizopatikana kwa chadema,kimtizamo na kitaaluma alieshindwa hapo ni ccm na ccm B,Kisiasa za TZ ccm wameshinda kwa mujibu wa matangazo ya Nape
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,369
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,369 280
Ujinga (upumbavu) wa watz ndo mtaji wa mafisadi CCM!
 
ghumpi

ghumpi

Senior Member
Joined
Nov 10, 2009
Messages
187
Likes
2
Points
33
ghumpi

ghumpi

Senior Member
Joined Nov 10, 2009
187 2 33
Ninasikitika sn kusikia ccm imeshinda Igunga, naamini wengi walioipa kura ni watu wanaoish vijijini ambapo mpaka leo wanasema ccm iliwazaa na kuwalea, na wale walioelimika kidogo ktkn na umaskini walio nao wanadanganywa na vipea vya kanga na pilau, sio siri WANABOA NA WANAKERA SN MANA HATA UMUELIMISHE KWA MIFANO YA TATZO LA UMEME, DOWANS bado hawaelewi, HAWA RAIA NDO WANALETA UMASKINI TANZANIA
Pole Me!! wasaidie basi na wao wakasomage kama wewe mwanawane!!!
 
SOBY

SOBY

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
1,265
Likes
6
Points
0
SOBY

SOBY

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2011
1,265 6 0
wangepat wapi nguvu ya kudai katiba bila kuingia bungeni? Wanakijiji wanadanganywa huu ni ukweli na ukweli huu ndo unaliangamiza taifa
Mkuu, si kashindye wala mafumu watakaoleta maendeleo Igunga.
Wana Igunga wanajua hilo.
Hizo helikopta zilikuwa ni hela za mafungu. Nina hakika zaidi ya bilioni imetumika,kutoka serikalini kuingia vyamani.
Kikao kijacho msiingie bungeni mpaka tujue katiba itakuwaje, hapo wananchi wanaweza kuona tofauti.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,115
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,115 280
Hizo dharau ndio zinazowafanya watu wasione tofauti ya CDM na CCM.

Mnajiona mnajua kumbe ni malimbukeni.

Dowans inawahusu nini watu wasiojua umeme, halmashauri zenu mbona zipozipo tu? Viongozi wenu wengi walikuwa CCM na walipitisha miswaada mingi ambayo leo wanaipinga.
ooooho hooo ho hoh hooooo..................cant believe this person is among great thinkers,huh
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
87
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 87 145
kama nusu ya wanakijiji wataelimika na kuikataa ccm nauhakika nchi itakomboleka bila vita
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,701
Likes
1,244
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,701 1,244 280
Nenda igunga ukawaambie...
 
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
1,277
Likes
20
Points
135
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
1,277 20 135
Na hao wa vijijini wataendelea kuambulia kofia na khanga wakati wa uchanguzi tu.
 

Forum statistics

Threads 1,251,851
Members 481,916
Posts 29,787,571