LENJENTZ
Member
- May 21, 2013
- 69
- 10
Wakuu nawasalimu
Kwa haraka sana tunahitaji watu sita kwa ajili ya nafasi za sales,marketing na promotions,uzoefu nimuhimu zaidi kuliko elimu katika hili kama una uzoefu tafadhali au unamjua mtu mwenye uzoef tuma namba yako ya simu au ya mwenye uzoefu kwa info@lenjentz.com
Kwa haraka sana tunahitaji watu sita kwa ajili ya nafasi za sales,marketing na promotions,uzoefu nimuhimu zaidi kuliko elimu katika hili kama una uzoefu tafadhali au unamjua mtu mwenye uzoef tuma namba yako ya simu au ya mwenye uzoefu kwa info@lenjentz.com