swaki la jiti Member Joined Oct 6, 2017 Posts 97 Reaction score 60 Aug 18, 2019 #1 Huu ugali utaambiwa 15000View attachment 1184797
Mshuza2 JF-Expert Member Joined Dec 27, 2010 Posts 11,568 Reaction score 17,992 Aug 18, 2019 #2 Jamaa ni kama anauliza "Yaani kaugali haka ndio 15000?"
Chukwu emeka JF-Expert Member Joined Jan 12, 2018 Posts 25,287 Reaction score 40,908 Aug 19, 2019 #3 swaki la jiti said: Huu ugali utaambiwa 15000View attachment 1184797 Click to expand... πππππ
swaki la jiti said: Huu ugali utaambiwa 15000View attachment 1184797 Click to expand... πππππ
ikhatibu JF-Expert Member Joined Nov 14, 2013 Posts 2,497 Reaction score 2,490 Aug 19, 2019 #4 Hilo ni tonge moja tu
SK2016 JF-Expert Member Joined Apr 6, 2017 Posts 8,076 Reaction score 13,953 Aug 19, 2019 #5 Kwa sisi wa mikoani tunawaambia ongeza ugali. Maana mboga kibao ugali unakuwa kidogo!
Arien JF-Expert Member Joined Aug 29, 2017 Posts 11,241 Reaction score 11,781 Aug 19, 2019 #6 π π π wana dhambi kweli jamaa
Boveta JF-Expert Member Joined Jul 23, 2019 Posts 3,302 Reaction score 4,008 Aug 20, 2019 #7 swaki la jiti said: Huu ugali utaambiwa 15000View attachment 1184797 Click to expand... Wachagga huwa wanashiba mboga...ugali pelekea wasukuma.
swaki la jiti said: Huu ugali utaambiwa 15000View attachment 1184797 Click to expand... Wachagga huwa wanashiba mboga...ugali pelekea wasukuma.
Totos Boss JF-Expert Member Joined Dec 30, 2012 Posts 5,454 Reaction score 1,569 Aug 20, 2019 #8 Si kuna na viambatanisho lakini?
EINSTEIN112 JF-Expert Member Joined Oct 26, 2018 Posts 21,708 Reaction score 35,719 Aug 20, 2019 #9 Yaani jamaa kama kahamaki???