Watoto Wa Chuo MMENICHOSHA!!

Watoto Wa Chuo MMENICHOSHA!!

Majigo

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Posts
5,519
Reaction score
1,832
kwa mtu kama mimi ambaye damu inachemka na Kutojiingiza ktk masuala ya nyeto na ubakaji husiokusudiwa
vilevile Kutokana na huduma mbovuu za machangu Mixa kuwekeana madawa ya kulevya,
Huwa najiegesha kwa visichana vya chuo, Ili nami niwe na stori ya ujana pindi nikizeeka!

Kiukweli Pamoja na huduma wanayonipa hawa mabinti, Kuna jambo wanalonikera sanaaaa, Sasa nimechoshwa na Manyanyaso yao!
Unakuta umekesha nako Gheto mpaka asubuhi, Lakini kakajifanya kako fofofoooo.....Na ukicheki mda wa job ushafika!
Ukimuuliza kulikoni? eti "Niachie Funguo nikuandalie lanchi"
shit!! Yaani kanaanza kujivika u-first lady!!
Sasa sijui vinasoma mda gani hivi vibinti?
Badirikeni Ninyiii!!
 
Mkuu umenikumbusha mbali sana...wengine huwa wanaacha viatu,nguo nk! sasa afanyaje si ulimleta mwenyewe...at that point ndo anakua mwenye nyumba
 
Hamia kwa mahausigeli....
akitumwa sokoni ndo anapata chance ya kupita kwako!!!!
Huo muda wa kutaka funguo hana........hope you will enjoy this!!!!!!!
 
Na nawashangaaga hao visichana vinavyotembea na mtu kama wewe kha.
 
kwa mtu kama mimi ambaye damu inachemka na Kutojiingiza ktk masuala ya nyeto na ubakaji husiokusudiwa
vilevile Kutokana na huduma mbovuu za machangu Mixa kuwekeana madawa ya kulevya,
Huwa najiegesha kwa visichana vya chuo, Ili nami niwe na stori ya ujana pindi nikizeeka!

Kiukweli Pamoja na huduma wanayonipa hawa mabinti, Kuna jambo wanalonikera sanaaaa, Sasa nimechoshwa na Manyanyaso yao!
Unakuta umekesha nako Gheto mpaka asubuhi, Lakini kakajifanya kako fofofoooo.....Na ukicheki mda wa job ushafika!
Ukimuuliza kulikoni? eti "Niachie Funguo nikuandalie lanchi"
shit!! Yaani kanaanza kujivika u-first lady!!
Sasa sijui vinasoma mda gani hivi vibinti?
Badirikeni Ninyiii!
Ukifuatilia data, mabint ndo wanaongoza kufaulu huko vyuoni. Akitoka kwako anaenda kwa mwalimu(lecturer), hujawah kuskia degree za ch....p mkuu? Jihadhari UKIMWI maana unaua, NI HERI KUOA AU KUOLEWA KULIKO KUWAKA TAMAA(mtume paulo)
 
hahaha maana cku hizi vyuo vingi aisee, petha yako tu
 
Mkuu umenikumbusha mbali sana...wengine huwa wanaacha viatu,nguo nk! sasa afanyaje si ulimleta mwenyewe...at that point ndo anakua mwenye nyumba

Mkuu! Vinanifanya nikose imani navyo!
 
Hamia kwa mahausigeli....
akitumwa sokoni ndo anapata chance ya kupita kwako!!!!
Huo muda wa kutaka funguo hana........hope you will enjoy this!!!!!!!

Wazo zuri sana hilo, tena wa siku hizi wametakata Si Kidogo!
Ila Mpaka Kutega Mingo Za Kutumwa!!..si Job Kutanikosti!?
 
Na nawashangaaga hao visichana vinavyotembea na mtu kama wewe kha.

sasa we unazani kwa hapa Town Watachukuliwa na nani?
Vilevile Kwani kwangu Wanakosa nini?
 
Ukifuatilia data, mabint ndo wanaongoza kufaulu huko vyuoni. Akitoka kwako anaenda kwa mwalimu(lecturer), hujawah kuskia degree za ch....p mkuu? Jihadhari UKIMWI maana unaua, NI HERI KUOA AU KUOLEWA KULIKO KUWAKA TAMAA(mtume paulo)

Hapo kwenye "Mtume Paulo"umenikosha!
Ila ID Yako imenikata stimp!
 
Back
Top Bottom