Watch live sports on www

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,974
Points
0

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,974 0
Blog-Tovuti ya Teknohama Bongo - inakuwezesha kutazama michezo kama Football, Basketabll, Tennis na mingine kwenye computer yako Kama una network nzuri (bandwidth)

Iwe ni champions Leagues ya Ulaya, premier Ligi ya UK, Laliga spaain au Italy ha hata NBA basket ball USA utaona live na ratiba ya michezo yote.

Katika blog Tovuti ya Teknohama Bongo - kongo'oli kiunganishi kimeandiwa Tazama michezo live basi utatua kwenye ukurasa wa Michez live. Au unaweza kwenda moja kwa moja kwenue ukurasa huo Michezo Laiv - Teknohama Bongo

Angalizo
Maoni, ushauri, mapendekezo na maswali yanakaribiswwa
 

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,974
Points
0

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,974 0

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,974
Points
0

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,974 0
Haa Mkuu free hizi zinaumiza!!
Hii sio free Mkuu inahitaji uwe na internet na uwe na badwidths nzuri. Na ni kwa ajili ya wapenda soka n michezo inatokea anataka kujua maendeleo ya mechi lakini hana vyanzo vingine zaidi ya kuwa na net nzuri......

Na ukisema hizi fee zina umiza una maana gani? Vipo hata vya kulipia vinaumiza vile vile.
 

Forum statistics

Threads 1,379,525
Members 525,452
Posts 33,748,204
Top