Watanzania wafika Sayari ya Mars


hawa jamaa waongo, kwanza hawa ni wamasai, huyo Silvanus Swai atakuwa ni mchaga.
 
Habari za kukoleza tu hzi......did the Curiosity Rover land in Mars last year wt pipoz???
 

kama ni huyu then ni uwongo,,, huyu yupo u.d, telrvommunication engineering,, alikua form one nikiwa form four pale ilboru,, na ni rafiki yangu mpaka leo, na hana pacha,,, haiwezekani ikawa yeye
 
vipi wafuatiliaji wa mambo, tujuzeni kama walishaonana na JK au ndio story imepita hivyo!!!?
 
Daktari and Engineer to Orbit Mars, was this a joke, scholarship or tourism?
 
hii habari haijakaa sawa nakubaliana na waliotilia mashaka, inakuwaje wafike Mars na habari zao zipo blog za bongo tu, mitandao ya kimataifa hawapatikani, picha zao ni siri yao, mtu yuko majaribio ya degree ya kwanza hata hajaspecialize anaruhusiwa kufanya operation ya kichwa mwenyewe, hawaruhusiwi kuongelea wanakotokea mhhhhh
 
japo sijaisoma habari yenyewe ila itakuwa watanzania ila hawakai tanzania
Wangekuwa huku tungeshawakamat ana kuwafungulia mashtaka ya kutishia usalama wa nchi. Utarukaje juu bila idhini kutoka Aviation Authority!! unataka uruke halafu udumbukie Magogoni utuletee matatizo?
 
Hata Babu yangu kabla hajafariki alikua anatembelea ANGA za juu kila siku usiku...
 
japo sijaisoma habari yenyewe ila itakuwa watanzania ila hawakai tanzania
Wangekuwa huku tungeshawakamata na kuwafungulia mashtaka ya kutishia usalama wa nchi. Utarukaje juu bila idhini kutoka Aviation Authority!! unataka uruke halafu udumbukie Magogoni utuletee matatizo?
 
wangekuwa huku tungeshawakamat ana kuwafungulia mashtaka ya kutishia usalama wa nchi. Utarukaje juu bila idhini kutoka aviation authority!! Unataka uruke halafu udumbukie magogoni utuletee matatizo?

hahahaaaaaaaa!
 
Hivi aliyelete habari hii anafahamu alichokiandika nadhani amefanya hivi akijua watu wengi hawafuatilii mambo yanayohusiana na safari za anga za juu, ushauri wangu naomba aliyeleta habari hii ajipange upya asifikiri kila mtu ni mbumbumbu.
 
Japo sisi huku tupo bize na kubinafsisha morogoro road, nawapongeza sana.
 
Naona huyo president amebakia kuwa wa maonyesho
 
Wasije sasa na wao wakaukana uraia wao wakakimbilia kuchukua uraia wa marekani,but tuwape hongera zao.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…