Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania tupo wap?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dallas Dullah, Apr 24, 2012.

  1. D

    Dallas Dullah Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania wenzandgu, samahani kwa usumbufu!

    Swali langu ni moja tu, Hivi kuna faida yoyote tunayoipata sisi kama raia wa TANZANIA kutokana na safari za rais :A S angry:??????

    ahsanteni sana..
     
Loading...