Watanzania tuna shida gani

Rowena2021

Member
Joined
May 19, 2013
Posts
21
Reaction score
13
Yaani niko marekani hakuna anayeongelea uchaguzi huo umeshapita wenzenu Sasa tunachapa kazi, Ila kila Kona ya Tanzania bado wanaongelea uchaguzi hivi tunShida gani, tafuteni ya kufanya after all haiwasaidi Chochote.. wenzenu wameshakubali siasa mpaka tena baada ya miaka minne
 
Ndo tulivyo muda ukifika tutabadilika
Tukiongea ndo tunajifunza
Kama utaki ww kaa kimya
 
Kwamba umeanza kujiandaa kurudi tz
 
mbona ume generalize sasa. Unauhakika watanzania wa kila kona bado wanaongelea huo uchaguzi.. Acha unafki mpuuzi wewe et unasema uko Marekani,, halaf unasema kila kona ya tanzania Bado wanaongelea uchaguzi Kona zipi hizo, hivi unaakili timamu wewe? kwenda kanye ulale huko.Kumbaf
 
Marehemu Baba yangu aliniambia kuwa watu wapumbavu hujenga kwa wenzao wakati kwao kunaporomoka na huwaza na kuzungumzia ya wenzao ambayo hayana faida kwao.
 
teh teh teh my ribs
 
Kweeeenda zako huko.., bichwa lako ndio lina shida.., watz tumetulia tunaenjoy utawala wa Rais wetu mpendwa, Hapa kazi tu, na starehe juuuuu...!!
 
Watu mnapenda sifa kama nn! Kama upo marekan una nauli kurudi bongo? Sifa znaua!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…