Watanzania kwanini hatupendi kuwajibika


T

tumpale

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
201
Points
0
T

tumpale

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
201 0
Baadhi ya magazeti ya leo yametoa habari yanye kichwa cha habari, Mwakyembe ahujumiwa. Msingi wa habari ni kuwa kuna watu wanang'oa bolt kwenye reli na kuuza kama vyuma chakavu. Swali langu ni tunaohangaika na usafiri wa daladala ni sisi au Mwakyembe.?

Kwanini mtu anaharibu miundombinu badala ya kumchukulia hatua tunasema waziri anahujumiwa, imi nadhani haujumiwi Mwakyembe tunahujumiwa sisi. Jamani tubadilike nchi haina mwenyewe kuna haja ya kujitetea wenyewe, unakuta mtu anang'oa bolt na wewe mg'oe jino then mpeleke polisi ili aone faida ya kuwaletea adha watu wengine.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Ndo shida yetu, hatujui kipi chetu kipi sicho, tunadhani serikali ni ya viongozi
 
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
619
Points
225
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
619 225
jamani kila mmoja wetu ana jukumu la kuilinda.. Sio lazima waje polisi wakasimame na bunduki pale.. kila mtu asimame kuwa mlinzi kwa mwenzake
 

Forum statistics

Threads 1,285,664
Members 494,728
Posts 30,869,649
Top