Watanzania hatuthamini barabara za mitaa.

fmlyimo

JF-Expert Member
May 4, 2012
316
250
Barabara nyingi sana za mitaani (hasa maeneo yasiyopimwa) ni nyembamba sana kiasi cha kwamba magari yanashindwa kupishana. Watu hawaoni umuhimu kutenga barabara kwa ukubwa unaofaa. Tatizo ni nini? Au mpaka tuwasubiri serikali?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom