Watangazaji ITV wanaaibisha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watangazaji ITV wanaaibisha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chali wa Moshi, Mar 31, 2012.

  1. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimekuwa nikifuatilia taarifa za habari za ITV lakini nashidwa kujua nikusoma awajui hawa watangazaji wao au nini.

    nasema hivi kwasababu kila mtangazaji wao huwa anashidwa kutamka jina la mchezaji tennis wa UK Andy Murray, yaani ukisikia wanavyotamka nadhani huyu mchezaji akiwasikia au mtu yeyoto ni kituko.

    naomba kuwasilisha kama namwingine ameona udhaifu huu.
     
  2. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 2,395
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Pambanua, weka wazi unachokusudia tuchangie vizuri usifungefunge maneno!
     
  3. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamaa wanatamka hili jina hivi murai while jina linatamkwa mari.

    you see!! nafaida kwa wengine wasiojua.
     
  4. C

    Chal Senior Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hii ni siasa?
     
  5. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 17,226
    Likes Received: 7,548
    Trophy Points: 280
    unachoongea ni kweli lakini kumbuka hata wazungu baadhi ya majina ya kiafrika yanawasumbua kutamka nao tuseme hawajasoma? Mkuu tofautisha neno na jina.
     
  6. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hebu na wewe usiwe mshamba kiasi hicho!!!!!!!!!!!! Sio kwamba hawajui kutamka, wewe unataka wamtamke kiingereza huku wansoma taarifa kiswahili? Kwani itv yetu uingereza wanaiona? Anyway huyo murray anatusaidia nini sisi? Kila mtu ana lafudhi yake kwa hio mimi siwezi kushangaa matamshi ya mtu bali huwa naangalia mpangailio wa habari.
     
  7. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    We kweli ni mzimuu,wa2 wa moshi wajanja we gamba ni kiazi tu
     
  8. O-man

    O-man JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 318
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ni kweli tatizo ni hilo tu au una jako jambo? Wewe ulielewa taarifa yenyewe au jina lilikukwaza. Umezua maswali mengi mno kwa kushindwa kwako kujieleza.
     
  9. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,524
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hapana. iondolewe.
     
  10. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    kaka jina lamtu ni lamtu tuu, usije ukajitetea kwamba eti wanalitamka kiswahili, mbona channel 10, TBC na hata pia star tv wanatangaza kwakiswahili na wanalitamka vizuri tuu.

    au star tv nichaneli ya kiingereza vile vile chaneli ten.

    tumieni akili kama jambo hujui, ukielimwisha shukuru.
     
  11. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,798
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145

    wewe unayejua umepata faida gani? wewe na mwenzako nendeni jukwaa la
    lugha mkafundishane namna ya kusoma huko, mkifaulu ndo mje jukwaa la siasa.
     
  12. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    your very silly.
     
  13. b

    bagi JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    acha hzo,umemuona janejone tbc anachapia had kpind cha michezo kina bid kicmamishwe,majina ya wazungu magumu kwetu africa.
     
  14. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,595
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    peleka fb pu..mbaf..u
     
  15. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 133
    akili zako kama bwm au sokwe maana hoja zako za kitoto!kanawe miguu ulale.
     
  16. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,377
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mona maximo alikuwa anamuita mrisho ngassa "mirisho ngasa" hukusema au kwa kuwa ni mweupe. Huyo mtangazaji ni mtanzania so akikosea kutamka jina la kizungu sio issue. You should decolonize your mind.
     
  17. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    kukosea kila siku? mbona tv nyingine awakosei au wao sio watanzania?

    watangazaji kama kina Erick Mwigane wa tbc mbona wao hawakosei au wao sio watanzania?
     
  18. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ajira za kiundugu hazifichi kitu
     
  19. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Umekosea. It is not its right place. Hili ni jukwaa la siasa. Sasa wacheza tennis wanafikaje kwenye siasa????? Unatuharibia attention ya Arumeru mashariki.
     
  20. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    nimeona hukundokuna waelewa zaidi, lakini kama nimekukera leave me alone.
     
Loading...