Wataalamu wa Ubuntu/ Linux msaada wenu pls

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
8,164
Points
2,000

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
8,164 2,000
Habarini wakuu, nimebadirisha OS kwenye PC yangu toka win 10 kwenda Ubuntu 16.04
Shida ni kwamba sioni Disk drives zangu za NTFS
So naomba msaada

Pia nahitahi ku update drivers pia. Msaada
 

dasoul

Member
Joined
Dec 25, 2017
Messages
55
Points
95

dasoul

Member
Joined Dec 25, 2017
55 95
Habarini wakuu, nimebadirisha OS kwenye PC yangu toka win 10 kwenda Ubuntu 16.04
Shida ni kwamba sioni Disk drives zangu za NTFS
So naomba msaada

Pia nahitahi ku update drivers pia. Msaada
Kwanz ubuntu inatumia ext* file system..! Kuhus disk, Open terminal and type this command lsblk . Utawez kuon list ya disk. Hii command ni kam ya "list disk" ukiw una run diskpart utility kweny windows. Hope it helps kidg.
 

Forum statistics

Threads 1,378,843
Members 525,222
Posts 33,726,487
Top